Thêm 1 Em Diều Trắng Được Cứu Sống

Tuan_Cuong

Moderator
Nhân viên
Điểm
18
Con diều trắng con này lúc mới từ tay người bán dạo qua tay mình cứ tưởng như mình ko thể cứu nổi nó nữa vì nó quá yếu nhưng nhờ vào bản năng và sức sống của nó thì cuối cùng nó đã được cứu,yếu đến nỗi bà bán dạo cho mình mang về hjhj.sau 5 ngày chăm sóc hiện giờ nó đã có thể đập cánh,tự đứng vững và đi được.

Ðề: Thêm 1 Em Diều Trắng Được Cứu Sống

hiện tại em nó chưa khỏe hẳn nhưng đã bảo đảm được mạng sống hjhj

bạn quả thực là một bậc lão luyện về chim săn mồi ,thanks bạn đã cứu sống em nó .

chắc là mấy bác kiểm lâm mà biết sẽ tặng giấy khen cho bạn ngay

đc như thế cũng mừng. nhà báo có vào thì vài lời khen ngợi nha!

ghê quá ta........hahaha..........có bán lại ko???

Bạn quả thật là mát tay , e nuôi từ non lên mấy tháng cũng ko đẹp và khỏe như con bạn hiện giờ . Quả là cao nhân :D

kuromdn, willsmith91 có 1 bài mà tới 3 men ở đà nẵng vào xem lun....

đừng spam quá nghe 2 ông tướng.

bác này dạo này làm an khá nhĩ nghe nói bác thả về rừng có đúng ko nửa hehe có gì chỉ e cách làm ăn nhuc bác với vừa có tiền lại dc mang tiếng phóng sinh chim săn :)) =)) mắc cười vãi đái chắc con diều hoa mua một vài triệu thích là thả thoi bác nhỉ...:))
nhấ đẵng nhì đai ko = sao phai chém lén...:))

bác này dạo này làm an khá nhĩ nghe nói bác thả về rừng có đúng ko nửa hehe có gì chỉ e cách làm ăn nhuc bác với vừa có tiền lại dc mang tiếng phóng sinh chim săn :)) =)) mắc cười vãi đái chắc con diều hoa mua một vài triệu thích là thả thoi bác nhỉ...:))
nhấ đẵng nhì đai ko = sao phai chém lén...:))

bạn có biết suy nghĩ ko bạn ? mình có nói 100% số chim mình mua về là mình thả hết ko ? nếu mình đoán ko lầm hình như bạn là Đạt bán chim ngoài Thuận Kiều đúng ko ?
1 cái nữa là diều hoa mà mua vài triệu hả ? bạn mua bao nhiêu con tui chỉ chỗ mua cho.
còn tôi thả bao nhiêu con hay bán bao nhiêu con là quyền của tôi,tôi đâu lấy tiền của các ông mua đâu mà các ông lo chuyện bao đồng.còn hơn những cái thứ mà cứ lấy chim khỏe mạnh về bán ầm ầm rồi ngta về được 2 3 hôm lại chết haha

bạn có biết suy nghĩ ko bạn ? mình có nói 100% số chim mình mua về là mình thả hết ko ? nếu mình đoán ko lầm hình như bạn là Đạt bán chim ngoài Thuận Kiều đúng ko ?
1 cái nữa là diều hoa mà mua vài triệu hả ? bạn mua bao nhiêu con tui chỉ chỗ mua cho.
còn tôi thả bao nhiêu con hay bán bao nhiêu con là quyền của tôi,tôi đâu lấy tiền của các ông mua đâu mà các ông lo chuyện bao đồng.còn hơn những cái thứ mà cứ lấy chim khỏe mạnh về bán ầm ầm rồi ngta về được 2 3 hôm lại chết haha

kaka đúng rồi Đạt bán chim kaka mà nhầm rồi a ơi e là Đạt design hair chứ ko phãi Đạt bán chim kaka

Là thợ hớt tóc phải không bạn?

Bác TUAN_CUONG co mình nhà ở đâu vậy, mình định tập chơi chim săn mồi nhờ bác chỉ giúp dk bác?

toàn chém, con chim từ cõi chết trở về còn đẹp hơn chim nuôi, bác co ngoan thì qua 3.2 cứu hết mấy e diều trắng kìa, mấy con đó sắp die rồi đó, lên cứu đi,
Chỉ chỗ mua hay nhờ ai mua dùm rồi bán lại giá cao hơn. Canh đi mua lại chim của ngta giá rẻ mà còn chém...:-@:-@:-@:-@

@ Tuấn Cường: con này dc mấy tuần rồi em??

toàn chém, con chim từ cõi chết trở về còn đẹp hơn chim nuôi, bác co ngoan thì qua 3.2 cứu hết mấy e diều trắng kìa, mấy con đó sắp die rồi đó, lên cứu đi,
Chỉ chỗ mua hay nhờ ai mua dùm rồi bán lại giá cao hơn. Canh đi mua lại chim của ngta giá rẻ mà còn chém...:-@:-@:-@:-@

con chim gần chết thì có cái giá hợp lý cho con chim gần chết.ông ngon lên 3/2 kêu ông Đấu bán 100k/1 con gần chết đi tôi mua hết coi ông dám bán ko mà nói xàm.con chim các ông nuôi từ chim khỏe mạnh lên mà xấu là do ngu dốt mà tỏ ra nguy hiểm thôi.ủa chứ ông bán chim ko lấy đồng tiền công nào hả?hâm mộ ông quá,chắc nhà ông giàu lắm haha

nói thật nha,ko đủ tài thì nên học hỏi chứ đừng thấy người ta làm được mình ko làm được mà cay cú.như bạn người ta gọi là dấu dốt đấy

Không nên cãi nhau với những thằng ngu, vì chúng sẽ kéo bạn xuống ngang trình độ chúng và đánh bại bạn bằng kinh nghiệm. :))

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,095
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên