thêm 1 niềm vui

chaomaoga

Thành Viên
Điểm
6
trong tháng này được vui 2 lần các bác ak . như mọi ngày treo lồng ra ngoài nhà lại 1 em khuyên nữa bu lồng em này tướng tá không chê luôn đẹp lại của nhà bác nào xổng rồi :). thấy em nó bu lồng ăn chuối của mấy em trong lồng mình đặt bẫy em nó sợ bay mất cứ tưởng thôi chiều chim nhà mình kêu nhặng giâytj mình dậy đang ngủ trua mà thấy em nó lại đến có vẻ đói quá. mình lại gần em nó chỉ nhảy lồng này qua lồng khác . lấy luôn quả vợt cao cào haaaaa bụp cái đính luôn sướng tê luôn các bác ak . cho vào lồng ăn cám như điên mà chưa thấy kêu gì hết . chia sẻ với các bác vui quá em lần trước dính bẫy em lần này vợt được thế mới sướng :)):):))8->

Ðề: thêm 1 niềm vui

Hàng ngày e vẫn treo lỗng bây trên cái cây trước nhà mà khả năng bẫy đc thấp quá ;)) Đông người qua lại chẳng có chim mấy

Dùng vợt bắt khuyên :)), nể bác dần rồi đấy! Chúc bác có con chim hay! Thân!

Dùng vợt bắt khuyên :)), nể bác dần rồi đấy! Chúc bác có con chim hay! Thân!

tại nó xổng ra đói quá cứ bu lồng đặt lồng bẫy không vào thế là chơi cái vợt múc luôn thế là dính cảm giác sướng không chịu được sướng như đi bẫy haaaaaa mặc dù toàn bẫy ở nhà bác ak :)):bz

chim bắt đc đâu phải là khó.uh thì cũng vui vui đấy.nhưng mà đến lúc nh quá..thì...he he.

bt. ông cậu em còn lấy lưới cầu lông làm lưới bẫy chào mào cơ. nể chưa.

mình bán hàng thể thao chuyên cầu lông này căng vợt luôn . cách làm lưới như nào bác ơi nghe lạ thế cước nhà em thì đầy :))

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên