thổi tu nếu con nào có tu cuồn cuộn thì là chim đực ?

virusvu123

Thành Viên
Điểm
16
Ðề: thổi tu nếu con nào có tu cuồn cuộn thì là chim đực ?

Nhà ko vào được FB thì làm sao mà xem bác ơi....;))

thổi tu k chuẩn lắm đâu
vì nhiều em mái già tu sần cao hơn cả đực ấy chứ

Đi bắt bổi chỉ có nghe tiếng là 100% còn lại theo tướng ko thế nào cũng dính mái.E mới bắt theo tiếng 1 em người ngăn như củ đậu.Buổi tối xù lông tròn vo.E up ảnh lên đây đảm bảo các bác phán mái.E nghe tiếng nó tiếng kép nên bắt.

Về vào cám tắm xong treo lên là chuyện réo ra réo rắt.Nhìn nó ai dám nói là đực.Vậy mà e nó là đực mới ghê chứ
.Sau nay cái vụ nhìn tướng phán trống mái thì hên xui.Nên e cứ nghe tiếng mới biết chắc được.

khó đấy........................................................
nghe giọng hót là chuẩn nhất

em nhìn ass con nào cũng giống con nào hoa cả mắt cái vụ nay khó đấy ,thôi lót dép ngồi nghe chim hót chuyện là chuẩn nhất

đi bắt bổi mà chờ nó hót chuyện có mà tới tết tây, dựa vào các yếu tố như các cao thủ chọn đực cái kết hợp lại, mỗi thứ 1 tí thế nào cũng bắt được chim đực.

Đi bắt bổi chỉ có nghe tiếng là 100% còn lại theo tướng ko thế nào cũng dính mái.E mới bắt theo tiếng 1 em người ngăn như củ đậu.Buổi tối xù lông tròn vo.E up ảnh lên đây đảm bảo các bác phán mái.E nghe tiếng nó tiếng kép nên bắt.

Về vào cám tắm xong treo lên là chuyện réo ra réo rắt.Nhìn nó ai dám nói là đực.Vậy mà e nó là đực mới ghê chứ
.Sau nay cái vụ nhìn tướng phán trống mái thì hên xui.Nên e cứ nghe tiếng mới biết chắc được.
Tiếng kép là thế nào hả bác?Em thấy bảo kêu tiếng kép là đực nhưng em cũng mới chơi nên ko rõ lắm.

đi chọc mộc ngồi dình như trộm dình mồi chỉ mong em nó ra giọng 1 cái là chuẩn men, nhiều lúc ngồi tê mông em nó cũng trả ra đành may hơn không nhìn dáng kết là đành nhắm mắt suôi tay mà bắt, về nhà thì con nào con đấy cũng ra giọng ngay mới thẩm được chuẩn, qua 1 ngày táng ngay nặng chờ vài hôm em nó hót chuyện rồi ta bắt đầu thuần :D

Cũng chỉ một phần thôi bác.nghe hót là chuẩn nhất

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên