thông báo nơi bán cock đẹp hay hót,lovebird và nhòng non

diemphuong

Thành Viên
Điểm
16
tình hình là nghĩ lễ này em có dạo mấy chỗ bán chim ở Thủ Đức quê em hihi ngay chỗ tiệm chim đường đặng văn bi trên diễn đàn có nêu địa chỉ, chỗ này bán nhiều cock và love bi rd lắm anh em ơi đặc biệt lovebird rất ư là thân thiện trong chuồng có 1 cặp rất yêu nhau quấn quýt lắm luôn giá 500, cock ngọc trai cock trắng rất nhiều to đô con rất đẹp không hói đầu, cock ngọc trai hót theo nhạc luyên thuyên nhìn thích lắm nha:x:x:x:x:x:x:x giá 500 1 em
ah còn có thông tin cho mấy bạn thích săn sáo, nhồng nữa ở tiệm này cũng cò 2 em nhồng non đã ra lông ống hơn 1 chút mắt lim dim đòi ăn liên tục và 1 bầy sáo đen đã chuyển đen chân e là mấy girld thì nhiều hjhjh:x:x:x

Ðề: thông báo nơi bán cock đẹp hay hót,lovebird và nhòng non

thks diemphuong nhìu nhìu hehehe
Cock kìa Phong, Uri oiiiiiiiiiiiiiiii

cock đẹp cực lun đó anh em nhìn cũng mê tích có 2 em ngọc trai rất dạng đẹp người lẫn nết thích hót suốt thôi dễ thương lắm nhìn em nó hót cả gần 15p đó nha nhưng em cắn răng bỏ đi đó tiết lắm

Có cóc xám trống trưởng thành không phương. Ở thành thái có 350k một em à. Mà giờ hết vẹt đẹp rồi.

cock xám là ngọc trai đúng ko a phong vì phương thấy nó còn xám xen trắng cock ở đây phương hỏi 500k chưa trả giá, cock rất khỏe và thân thiện ko bị hói ngọc trai hót rất dzữ luôn

Xám là loại không có màu trắng hoặc vàng xen lẫn, chỉ mình màu xám thôi. Ngọc trai ở đó còn nhỏ hay đã lớn vậy phương.

ah ra vậy tại p cũng ko rõ về các loại này lắm, chỉ biết cock trắng và ngọc trai thôi ,ngọc trai đã lớn rồi,to con mập mạp

Đường Đặng Văn Bi mà ở khúc nào vậy Bạn?Mình có đi ngang mấy lần mà ko để ý thấy có tiệm chim nào hết!Còn đường Kha VẠn Cân ko thấy có cock và lovebird!

Diemphuong bạn biết tiệm chim nào ở khu vực gò vấp , Bình thạnh có vẹt không ? giúp mình với
Thủ Đức xa quá :-ss

Bạn lên Đường Cộng Hòa bán nhiều lắm, bạn tính mua Vẹt gì?

Bạn lên Đường Cộng Hòa bán nhiều lắm, bạn tính mua Vẹt gì?
Em định mua vẹt ngực hồng non tầm 400k . Đi hết tiệm gần nhà hết rồi chẳng ai bán ^#(^

Em định mua vẹt ngực hồng non tầm 400k . Đi hết tiệm gần nhà hết rồi chẳng ai bán ^#(^

Mùa này làm gì còn ngực hồng mà mua , tháng 2-3-4-5 lúc đó mới có vẹt non !! đừng mua hàng cộng hoà nó chém giá cao lắm. Qua năm sau mà mua !!

Đường Đặng Văn Bi mà ở khúc nào vậy Bạn?Mình có đi ngang mấy lần mà ko để ý thấy có tiệm chim nào hết!Còn đường Kha VẠn Cân ko thấy có cock và lovebird!

đường đặng văn bi khúc chùa 1 cột chạy ra xa lộ hà nội 1 chút bạn nhìn bên tay trái tiệm chim này không thấy để bản hiệu nhưng thường có chim đẹp lắm hjhj, mình nhớ là kế bên là bán đồ inox hay hồ cá cảnh gì đó,từ khúc hãng sữa vinamilk đỗ lại thôi nha qua hãng sữa là ko thấy đâu.thân đi lựa chim nhớ kêu mình với
<------ Bổ sung bài viết ------->
Mùa này làm gì còn ngực hồng mà mua , tháng 2-3-4-5 lúc đó mới có vẹt non !! đừng mua hàng cộng hoà nó chém giá cao lắm. Qua năm sau mà mua !!

phải rùi mùa này bạn ấy chỉ có thể mua được mấy em già già về thuần thêm mệt lại bị hiến máu nhân đạo nữa đau đau#-o
Diemphuong bạn biết tiệm chim nào ở khu vực gò vấp , Bình thạnh có vẹt không ? giúp mình với
Thủ Đức xa quá :-ss

mình bó tay lên gò vấp như mê cung lạc túi bụi tìm đường còn mù tịch, tìm tiệm chim còn chóng mặt thôi mà trên diễn đàn có topic về các tiệm chim bạn xem thử coi gần chỗ nào không
tiệm chim ở kha vạn cân hầu như không có lovebird đâu thỉnh thoảng mới có cock trắng, còn ở chỗ đặng văn bi có 1 chuồng luôn tha hồ lựa trong đó có 1 đôi phương chắc chắn lun vì cặp đó cứ yêu nhau tối ngày bạn mà ra hốt ngay cặp đó là 1 ổ lun hjhh

cám ơn diemphuong nha!chắc chủ nhật này mình đi!ngày thường đi làm nên ko rãnh!

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên