tin buồn ......

tumo100000

Thành Viên
Điểm
6
Địa chỉ
Đi tìm khoảnh khắc bình yên
gia đình chúng tôi vô cùng thương tiếc báo tin ..... hôm nay đi liên hoan với mấy ae .... rượu chè say sưa .... về tới nhà thì nghe thấy hung tin là em chào mào yêu quý ra đi không bào giờ trở lại vì bị 1 con mèo hàng xóm sang chơi mất ... buồn quá ... không biết nói gì ....

Ðề: tin buồn ......

Xin chia buồn với chủ thớt, vì 1 phút chủ quan mà phải chia tay em yêu vĩnh viễn

sao các bác toàn bị mèo làm thịt thế nhỉ,con mèo nó bẻ lồng a :(( chia buồn cùng bác nhé

Chia buồn với chủ thớt nhé, theo mình nếu bạn vẫn nuôi chim thì phải làm cái bẫy đi ok hiệu quả nhanh lắm:D. thấy ngay:))

mọi hôm cất sớm ... hôm nay đi uống rượu thế là không cất .... vừa mua cho em nó cái lồng giả thái ... thế mà em nó ............... hix ..... mà con mèo chơi thế nào mà không gãy 1 nan nào .... chỉ lấy mỗi con chim ra

Nếu bạn k giải quyết con mèo đấy mà sau treo chim lên cao nó ngồi dưới hóng thì chim sợ tè ra quần cũng hót hét gì, xử lý đi bạn ơi nhân đạo là tự sát mà:))

chia buồn với bác em cũng mới bị con mèo xử mất 1 em như bác.

chia buồn cùng chủ thớt nhé. đúng là phải cực cẩn thận chứ không là mèo và chuột nó thịt hết. đau lắm

xin chia buồn cùng chủ thớt nào, chẳng lõi đau nào bằng lỗi đau này,vì sự đam mê chim cò của mình bác phải kiếm ngay 1e thay thế nhanh còn kịp , hjhj

bác này giống em ngày xua thế, đi uông rượu về mệt quá ngủ luôn hok phủ kín áo lồng thế là sáng nhìn thấy mỗi xác chim còn đầu chim thì chả thấy đâu cả. âu cũng là kih nghiệm

[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=CyWgvLV63GA[/YOUTB]

xúc nó liền a, để lâu nó ngụi, sẵn xáo măng nhậu luôn :) thấy ý kiến hay thk em 1 cái dc òi :)

mình đang rình nó mà không thấy ..... để cả dế với sâu trong nhà mà nó còn vào chơi mất hix :(

Hihi con mèo cạnh nhà bác dê thiệt. Chơi cả chim lẫn dế lại còn chơi sâu. Khéo nó lại sắp đẻ ra con mèo bay bác nhỉ :D Nói vậy cho vui thôi chứ mình cũng bị mất nhiều em vì con mèo hàng xóm rồi! Dình mãi mới được đập quả vào đầu nó làm nó lăn quay ra. Tưởng nó chết rồi e đang loay hoay không biết phi tang kiểu gì thì ... nó ngồi dạy chạy về nhà với dáng đi giống ông chủ nó vừa uống say về :D Vậy mà giờ nó vẫn sống nhăn :))

em nè mới khổ. có 2 chú chào mào đẹp và hót hay. thôi thế là thằng trẻ con sang nhìn nhìn rồi cười cười. đến chiều nó sang vồ chộm,nhưng nó vồ thế nào lại để chim bay ra ngoài và mèo nó sơi mất. lúc đầu mẹ em còn giấu em là chim bay ra mất( sợ em đánh gẫy tay thằng bé) nhưng về sau em cũng biết là thằng ranh kia ăn chộm.

mua cái lồng lớn lớn về bẩy con mèo ăn thịt lại cho đỡ tức,nhà em mà có con mèo nào dám jo là chết với em liền.có con mèo nhà mà nó thấy lồng chim là đi chổ khác liền(em đánh nó có mấy lần là nó sợ lồng chim lun) heheheeheheheeh . . . . . ..

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên