tin khẩn cấp mọi người vào coi giúp

hungcui

Thành Viên
Điểm
18
hihi mình đặt tiêu đề như vậy để ae vào xem cho nhanh thông củm nhen.tình hình là rất tình hình hiện tại mình cần mua gấp 1 cái lồng inox 3 cữa.DT: 40x50 hay là 45x60 gì đó ai biết chổ nào thuộc TP BHoa hay là Thủ Đức xin cho mình cái địa chỉ để mình đi mua.
mình ở Biên Hòa tìm hoài không thấy hihi.
ai biết chổ chỉ giúp nhé thanks

Ðề: tin khẩn cấp mọi người vào coi giúp

Tình hình là rất tình hình, bạn lên sài gòn chơi chuyến rồi mua luôn.

sài gòn mà đường nào vậy bạn,mình ko rành trên sg nhiều nên ko biết bạn nói rỏ địa chỉ giúp mình nhé

Đường Thành Thái, quận 10. Nhiều cửa hàng tha hồ mà bạn chọn lựa.

Bạn ơi. Hàng inox kg có lồng vuông đâu. Mình mới mua 1 cái lồng 40x50 Sắc dầy lắm và xi inox thôi! Giá 200k! ở Thuận Kiều Q.11 đó. Cái lồng mình mua chắc 10 năm sau cũng chưa hư nổi. Em Nhồng của mình ở đó đấy. Rất sáng loáng và đẹp nửa.

hihi mình đặt tiêu đề như vậy để ae vào xem cho nhanh thông củm nhen.tình hình là rất tình hình hiện tại mình cần mua gấp 1 cái lồng inox 3 cữa.DT: 40x50 hay là 45x60 gì đó ai biết chổ nào thuộc TP BHoa hay là Thủ Đức xin cho mình cái địa chỉ để mình đi mua.
mình ở Biên Hòa tìm hoài không thấy hihi.
ai biết chổ chỉ giúp nhé thanks

Hùng ở Biên hòa bạn biết anh Lập làm lồng ở tân biên biên hòa không. mình đang tim hiểu để đặt cái lồng. có bạn tư vấn giúp nhé.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Hùng ở Biên hòa bạn biết anh Lập làm lồng ở tân biên biên hòa không. mình đang tim hiểu để đặt cái lồng. có bạn tư vấn giúp nhé.
hình như là khu vực hố nai phường tân biên mình chưa lên đó nên không rõ lắm.mới tìm được thông tin cho bạn đây này có gì xuống đó tham khảo nhé
http://thegioichaomao.com/showthread.php?398-Xóm-Lồng-Chim-Biên-Hòa-Đồng-Nai

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên