Tình hình nhìn thấy Khuyên Mơ :D

c129194

Thành Viên
Điểm
6
Hum nay vác em chim non nên Tầng 3 cho nó Líu lúc thỳ thấy 2 em chim trời bay quá thái độ ... Đậu ngay cây Mít sát nhà .. Thoạt nhìn 1 em có tý Dị ở Cánh .. chạy ra ngó nghiêng thấy 2 em đứng rỉa lông cho nhau trên ngọn cây ... Và 1 trong số 2 em đấy Mơ đến 60% :( ui nhìn mà thích Vàng Chóe .. Nhìn kỹ xem có Chân đỏ mỏ đỏ k mà xa quá k thấy rõ :D chạy vội xuống nhà vác lưới ra căng nhưng rất tiếc cả buổi k thấy nữa ......

Ðề: Tình hình nhìn thấy Khuyên Mơ :D

bác lại chơi bẫy lưới nó sợ. bác bẫy mồi đi

chac ban nay nhin thay cay mo co la vang.mo man dau ra...............ong ban lam nhu giang luoi danh ca ko bang.

Nhà cũng đang có 1 em mơ, nhưng mơ có mỗi 1 lông cánh =))! Thân!

em có một chú khuyên trắng 1 cọng lông cánh!!! ai mua bán 500 k. đã líu 4=>5 mo~

lấy lìn đâu ra mà lắm mơ với mận chém vớ vẩn.nhà t đang có 7e mơ cánh đây này con nào cũng có tí trắng ở lông cánh nè

khiếp.các bác ai cũng có mơ thế ah
mình toàn là khuyên mơ viền đen chứ k trắng :(
đang tính mua vài con hoàng khuyên về ghép đẻ với chim sâu mà chưa thấy ai bán rẻ :D

bác này có co hội thế mà không lam ăn dc gì ah

bố khỉ tưởng có thật thì bán rẻ cho 1e về nuôi:D:D:D:D:D:D.thằng nào cung thấy chim mơ toàn chém gió.nhất là hotboy (lãngtửhn) lúc nào cũng mơ mận,hoàng khuyên,hắc khuyên.toàn ăn tục nói phét đánh dắm rong lúc nào cũng thấy nợ ảnh xong trả thấy bùi ảnh đâu.giao bán chim còn hót hay hơn chim:D:D:D:D

cứ cho là như vậy đi ...n h ỉ c á c b á c n h ỉ ;))

top khoen mơ mà trả thấy ai vào xem mơ nhỉ đi tim mơ trong giấc mơ thôi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên