tư vấn Xích và Nhồng non nên mua loại nào

boybuon_203

Thành Viên
Điểm
16
mình đang kết 2 loại này,tạm thời kinh fí chỉ đũ để chơi 1 em,các bác tư vấn em với
nhiệt tình nha các bác:
Cho em xin giá mỗi loại
Loại nào dễ nuôi hơn
địa chỉ cụ thế và sdt nơi bán
Mình ở Bình Fướcc xin địa chỉ ỡ Bình Dương ỏ SG,tks anh em quan tâm

Ðề: tư vấn Xích và Nhồng non nên mua loại nào

xích xích xích khuyên mua xích hihihihi tóm lại là xích.

Xích sg bây giờ chim non ở tiệm chín đào giá 1.6t, chiều nay mới rước một em về

cho mình xin địa chỉ với,nghe 9 Đào lâu rồi ma k bít địa chỉ
Tiệm Chim Cá Cảnh Chín Đào
341, Lê Trọng Tấn
Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú
Thành phố Hồ Chí MinhSố điện thoại:(08)38162120

Tiệm Chim Cá Cảnh Chín Đào
341, Lê Trọng Tấn
Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú
Thành phố Hồ Chí MinhSố điện thoại:(08)38162120
mới phone rồi,xích 1.6tr.chim mới ra lông ống,chưa nỡ lông xanh,nhỏ vậy nuôi nổi k trời
ngán nối gót IPAD XICH qua,đang lập topic báo chim yếu hĩ

mới phone rồi,xích 1.6tr.chim mới ra lông ống,chưa nỡ lông xanh,nhỏ vậy nuôi nổi k trời
chỉ cho nuôi nè mới mua về lạ chỗ lạ người lần đầu cho ăn đặt cho nó cái tên khi cho ăn kêu nó chừng 2 ngày là nó tự phản xạ khi mình kêu nó và há miệng ra chứ ko đặt tên ko kêu nó tưởng chim săn mồi tới xơi nó nó sợ sao mà dám kêu dám ăn thử nuôi đi rùi biết đâu có thành công nào mà ko thất bại cái này đơn giản mà đôi khi nhiều người bỏ quên hay đợi tới lớn mới đặt.nuôi con gì cũng vậy thui chúng con bệnh thì có thuốc tiên thui còn nó khỏe mà kinh nghiệm ít cũng thua nói chung phối hợp nhiều yếu tố khi nuôi 1 con gì đó còn sợ thì đừng nuôi lo lắng thêm.thất bại làm lại thui nhưng cần khắc phục nhiều vào.

nuôi vậy mới hay chứ em nó lông lá ngon lành hết r thì k khoái>:)

chỉ cho nuôi nè mới mua về lạ chỗ lạ người lần đầu cho ăn đặt cho nó cái tên khi cho ăn kêu nó chừng 2 ngày là nó tự phản xạ khi mình kêu nó và há miệng ra chứ ko đặt tên ko kêu nó tưởng chim săn mồi tới xơi nó nó sợ sao mà dám kêu dám ăn thử nuôi đi rùi biết đâu có thành công nào mà ko thất bại cái này đơn giản mà đôi khi nhiều người bỏ quên hay đợi tới lớn mới đặt.nuôi con gì cũng vậy thui chúng con bệnh thì có thuốc tiên thui còn nó khỏe mà kinh nghiệm ít cũng thua nói chung phối hợp nhiều yếu tố khi nuôi 1 con gì đó còn sợ thì đừng nuôi lo lắng thêm.thất bại làm lại thui nhưng cần khắc phục nhiều vào.
ý mình là muốn nó cứng thêm chút,chứ đỏ hỏn sao nuôi đc...
tks sự quan tâm của bác
tiện bác cho em hỏi luôn là em có nuôi 1 con diều trắng và 1 em ưng Ấn liệu có làm em chim xích non hoảng k??
em có chào mào,chòe treo trên để 2 con chim săn ở dưới tụi nó vẩn hót bình thuong

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,441
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên