tý nữa thì bỏ phí 1 tài năng.

ke o mien xa

Thành Viên
Điểm
18
chả là có 1 con khuyên nhìn tướng ngon lắm. mới để lại nuôi,ai ngờ nan lồng có 1 cái thưa quá nên em nó lách người ra và bay mất. chán nản nhìn trong đám mộc thì thấy có 1 con bẩn bẩn lông lá bết vào. định thả phóng sinh. nhưng cứ thấy trong đám mộc lại có tiếng chuyện rôm rả lắm. mới để đó và nấp sau khe cửa để rình mò. thì phát hiện ra em bẩn bẩn đang chuyện rôm rả. tí thì để mất 1 nhân tài.
anh em vào chém mạnh tay.
[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=X3Pa4DhUVAY[/YOUTB]

Ðề: tý nữa thì bỏ phí 1 tài năng.

hicc chả hỉu con khuyên nhà mình mình mới mang về nuôi đc 1 tuần của ông chú
ngoại hôm cả ngày chuyện 1 lần
hum nay lại lắm chuyện thế :)
hay nay trờ gió nhỉ

Em nghĩ bác hoàng khuyên đã có kinh nghiệm vậy mà nói câu tài năng? Con này người thì xấu, người tròn trùng trục vậy mà tài năng? để líu bác mới biết tài năng hay ko bác ạ! thuốc đắng giã tật, sự thật mất lòng! Thân!

Em nghĩ bác hoàng khuyên đã có kinh nghiệm vậy mà nói câu tài năng? Con này người thì xấu, người tròn trùng trục vậy mà tài năng? để líu bác mới biết tài năng hay ko bác ạ! thuốc đắng giã tật, sự thật mất lòng! Thân!

he he chả sao đâu.bình thường nó cũng dài đòn lắm mà.lúc này là buổi trưa nên em nó ngồi ủ xuống cầu mà chuyện.

Chim khi đang sợ hãi hoặc trong người đang yếu thì co lại nên trông hơi mập, ko sao đâu bác

Đúng rồi mình nuôi 2 con thả người dài lắm nhưng cứ thả ra lại tròn như hòn bi chắc vì lạnh và đói. Hôm nào trong lông ăn uống no nê thì lại dai ngoằng :))

sao con nhà em đi chuyện không nằm ủ ủ như con này nhé toàn đứng ưỡn ngực rồi hót chuyện hoặc vừa nhảy như cồ cồ vừa đi chuyện

Chúc mừng bác nha, chim hay, bác dùng từ nhân tài e lại tưởng người chứ

Không quan trọng, nẹt đẹp trong mắt người cảm nhận. Giống như các cô gái vậy, có cô nào xấu đâu, nếu cứ xinh mới lấy được chồng thì xấu lấy ai, vậy mà có cô nào ế đâu.

Chuyện rồi nếu chăm tốt chắc tầm 1 tháng nữa bạn có 1 em líu tốt. Chúc mừng.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên