vành khuyên mới bẫy đây là clip em nó

virusvu123

Thành Viên
Điểm
16
Ðề: vành khuyên mới bẫy đây là clip em nó

em số 2 sắc lông đẹp nhưng em thấy hơi ngắn, em số 1 dài đòn cao dáo có vẻ đẹp hơn em số 2. ý kiến cá nhân.

em số 2 sắc lông đẹp nhưng em thấy hơi ngắn, em số 1 dài đòn cao dáo có vẻ đẹp hơn em số 2. ý kiến cá nhân.
Hehe 2 clip đó chỉ là 1 con chụp ở 2 góc như vậy thì còn đó đều vừa lòng đẹp vừa có dáng đẹp rồi con kia thì chưa đưa vì nó ở chung con khác khó quay quá.

Hehe 2 clip đó chỉ là 1 con chụp ở 2 góc như vậy thì còn đó đều vừa lòng đẹp vừa có dáng đẹp rồi con kia thì chưa đưa vì nó ở chung con khác khó quay quá.
híc thế mà bác không bảo em trước xấu hổ quá. mà clip em thấy ghi vk1 vk2 lên em cứ nghĩ là 2 con.:">

khống sao t cũng thấy nó giống như bạn miêu tả mà, Sorry...................................

con này của bạn đẹp đấy lông mỏng khả năng là mau mỏ đây chăm bẵm em nó tốt vào nhé năm sau có chim chơi thôi ,đừng cho ăn các loại cám nặng đô vội để nghe líu nhé tạm thời cho ăn cám nhạt ,bình thường thôi đảm bảo thay lông vụ năm sau là khỏi bàn

Nếu có điều kiện vào cám HBK 15K chừng 2 tuần,rùi chuyển qua HBK 25K dùng chừng 2 tuần nữa là chim líu rồi.Được 3 tháng là chim tương đối thuần có thể chơi.Chứ nuôi thường cả năm lâu lắm.Cám HBK ko kích cung cấp đủ đạm cho chim chơi.

nghe các bác nói cám của bác HBK vậy em ham hố quá,hết đợt cám này chuyển sang dùng xem sao.

em còn 1 em nữa chưa có dịp up hình

mấy bác cho em hỏi dinh dưỡng ntn để lông ko bị xấu đi
<------ Bổ sung bài viết ------->
giúp giùm em với,./,./,./,./,./,./,./,./,./,./,./,./,./

mấy bác cho em hỏi dinh dưỡng ntn để lông ko bị xấu đi
<------ Bổ sung bài viết ------->
giúp giùm em với,./,./,./,./,./,./,./,./,./,./,./,./,./
mồi tươi và hoa quả đều đặn mỗi lúc 1 loại khác nhau, nay táo tầu mai chuối tây.....cà rốt hấp chín mềm và tắm nắng tắng nước thường xuyên lông lúc nào cũng đẹp luôn.

ok.................................

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên