vui quá anh em ah

beosauzai

Thành Viên
Điểm
6
chào các anh em,em mới tham gia diễn đàn,có j anh em chỉ bảo em nhé, tình hình là sáng nay e treo con khuyên nhà em đang nuôi lên được 1 lúc thì có 1em khác bay vào và đánh nhau với bé khuyên nhà em, thế là em đi mua bẫy, mua bẫy thì có cửa hàng để đã cho 1 em khuyên hỏng 1 mắt vào đấy, thôi mua bẫy lấy luôn chim, free....vừa về đến nhà em khuyên hỏng 1 mắt líu luôn...keke...treo bẫy buổi sáng k bẫy được em nào, chiều thì em khuyên đánh nhau với bé nhà em lại về, keke,dính bẫy luôn, khuyên đưc các bác ah...giờ em đang nuôi chung với 1em mái để vào cám...hjhj...chúc anh em cuối tuần vui vẻ nha=D>=D>=D>

Ðề: vui quá anh em ah

chào các anh em,em mới tham gia diễn đàn,có j anh em chỉ bảo em nhé, tình hình là sáng nay e treo con khuyên nhà em đang nuôi lên được 1 lúc thì có 1em khác bay vào và đánh nhau với bé khuyên nhà em, thế là em đi mua bẫy, mua bẫy thì có cửa hàng để đã cho 1 em khuyên hỏng 1 mắt vào đấy, thôi mua bẫy lấy luôn chim, free....vừa về đến nhà em khuyên hỏng 1 mắt líu luôn...keke...treo bẫy buổi sáng k bẫy được em nào, chiều thì em khuyên đánh nhau với bé nhà em lại về, keke,dính bẫy luôn, khuyên đưc các bác ah...giờ em đang nuôi chung với 1em mái để vào cám...hjhj...chúc anh em cuối tuần vui vẻ nha=D>=D>=D>

He he sáng em chém gió với bác đó! Em thấy con chột mắt đó khác thường lắm hii! Chúc mừng bác nhé! Thân!

oái...........là bác ah, haha..............thank nhiệt tình

Hii thấy bác có vẻ máu chắc là đang có chú nào xin chết nên bác mua nhanh thật hii. Bác chăm con chột mắt đấy chu đáo vào, em thấy con đấy rất có triển vọng, nai mai nó sẽ đánh gục rất nhiều con chim già ngoài thiên nhiên đó (Chim hay thường tật lỗi hii). Chúc bác sẽ đánh được nhiều con Khuyên ưng ý! Thân!

dính thiên tài độc nhãn r` ^^. chúc mừng chủ 2pic. bác cuti_84 ở đâu vậy :D

Độc nhãn đấy sau này kiếm khối thóc cho chủ nhân đấy chúc mừng bạn

tài thật nhé, em để ý nhưng con chim hay thì rất hay gặp tai nạn dủi do.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên