Xin ảnh chim cưỡng mái đã thay xong lông :)

cand37

Thành viên Mới
Điểm
1
Bác nào có ảnh chim cưỡng mái trưởng thành lông lá đầy đủ không up lên cho e chiêm ngưỡng tí ạ.

Relate Threads
Cưỡng chảy máu ở đuôi
Cưỡng chảy máu ở đuôi bởi PhanDuy,
Cưỡng móng trắng
Cưỡng móng trắng bởi Võ Hiển,
Giúp đỡ về cưỡng mới mua
Giúp đỡ về cưỡng mới mua bởi Võ Hiển,
Latest Threads
Ðề: Xin ảnh chim cưỡng mái đã thay xong lông :)

upppppppppp.!!!!
Nhìu người vào xem thế mà k có ai có ảnh chim cưỡng mái trưởng thành để up hay sao vậy

có ai tự nhận chim cưỡng mình là mái đâu bác ơi, tuy là hông phân biệt đực cái nhưng chủ nào màk hông muốn e mình nuôi là trống. Bác bỏ ý định xem hình cưỡng mái đi là vừa, haha.. Bữa nào Mod ghi câu thần chú là đực mái hông quan trọng cho ae thấy, hehe...

có ai tự nhận chim cưỡng mình là mái đâu bác ơi, tuy là hông phân biệt đực cái nhưng chủ nào màk hông muốn e mình nuôi là trống. Bác bỏ ý định xem hình cưỡng mái đi là vừa, haha.. Bữa nào Mod ghi câu thần chú là đực mái hông quan trọng cho ae thấy, hehe...

Mình xin ảnh cưỡng mái đã thay xong lông lá đầy đủ chứ đâu phải chim non. Ai cũng bảo chim mái xấu mà mình thì chưa khi nào thấy chim mái toàn thấy trống nên cũng tò mò muốn biết chim mái trưởg thành lông lá đầy đủ nó như thế nào. Tìm trên google cũng k có.

Thì nghe giang hồ đồn là chim mái thì màu trắng ít hơn màk, nói chung trắng đen rõ ràng là đẹp nàk bác, có lẽ chẳng ai biết cưỡng mái ra sao đâu, đợi 2e nhà mình nó đẻ trứng thì mình up hình cho bác. Hehe...

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên