Xin địa chỉ cám Tuấn Cóng tịa Hải Dương

Trường.Choắt

Thành Viên
Điểm
16
mình ở chí linh hải dương hiện ở mình ko cửa hàng nào bán cám tuấn cóng ... ai ở thành phố hải dương cho mình xin cái địa chỉ bán cám tuấn cóng cho mình cái địa chỉ cụ thể để mình qua mua ... thanks các bác nhiều

Ðề: Xin địa chỉ cám Tuấn Cóng tịa Hải Dương

cám tuấn cóng không tốt như mọi lời đồn đại đâu. chim ăn vào té re ra quần đấy.

thế cho ăn cám gì bác ơi ..........................

cám ông hiển ở hải dương làm gì có ... cám ông hiển lên hn mới có mà vì bao ông ấy hót nhất hiện nay
<------ Bổ sung bài viết ------->
anh ơi anh mua cho chim ăn hả anh.nếu cho ăn thì em có địa chỉ này bán.

thế e đang cho chim ăn cám TT ak .... có địa chỉ cám TC ko

em cho ăn tt anh ạ.anh xuống uông bí cửa hàng chim cảnh nhà bác Dực gần khách sạn Thanh Lịch anh ạ

nếu bác mua cám tuấn thúy thì ở đường trần hưng đạo hình như nhà 13B thì phải em cũng ko để ý... cứ đi qua là lấy thôi/
ở đấy bán rất nhiều cám và là đại lý chính hãng... bác qua tham khảo xem

mình ở chí linh hải dương hiện ở mình ko cửa hàng nào bán cám tuấn cóng ... ai ở thành phố hải dương cho mình xin cái địa chỉ bán cám tuấn cóng cho mình cái địa chỉ cụ thể để mình qua mua ... thanks các bác nhiều
TP. Hải Dương thì có Đại lý cám TC là cửa hàng Chim cảnh Thu mũ ở Bùi Thị Cúc (Sau chợ Lớn) hoặc ở 13 Trần Hưng Đạo nhà Cường và còn nhiều nơi khác nữa.

Mà bạn mở CH thì sao phải lấy lại nhỉ ? Alo 1 phát làm ngay đại lý chính thức tại Chí Linh, họ Ship Free về tận cửa mà.

@Chủ Top : Là New Member mà lười quá, nhờ anh Google đó là ra hết, lập nhiều Topic quá.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

cám tuấn cóng không tốt như mọi lời đồn đại đâu. chim ăn vào té re ra quần đấy.
Ban căn cứ vào đâu nói cám TC ko tốt ???, mình cho ăn hơn nửa năm nay rồi, rất ổn định

Thực ra cám TC với Bác Hiển là 1 thôi.... cũng làm 1 chỗ nhưng bác TC đóng bao bì riêng còn bác hiển ko làm bao bì

tt dạo này ko hot nữ nhỉ. mình toàn ăn tt ko bít co phang phải cám giả ko bít nữa. bác nào bít đại lý cám tt ở Ninh Bình ko chỉ giáo em với ạ

CÁm TT hiện có rất nhìu hàng giả lên mình ko muốn cho mấy e của mình ăn TT ,,, lên cho ăn Gold TC hoặc cám của bác Hiển

phone thẳng cho a Tuấn Cóng a ấy có đại lý tại Ninh Bình đấy ở đâu ông ấy trả có đại lý

mua tầm 2 gói chở lên thì họ gửi cho. hôm nọ em làm 1 lô TC về cho chim ăn dần. giờ khiếp thấy mẹ. chim ăn mãi chả hết

8 con khuyên liệu ăn hết đc 1kg ko mà mua tận 2 gói

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

ê ông trưởng choắt. bọn này nó đớp như hoẵng ấy. ông nuôi đến 8 con khuyên ko thấy chết mệt à. tôi nuôi 6 khuyên 2 chào mào 3 chòe than mà ko có thời gian đánh răng rửa mặt buổi sáng. đánh đc cái răng là 10h sáng

Tôi 8 khuyên 2 CM 1Mi 2 Chòe Than 1 em CM bông mệt vãi mỗi tháng tiền cám cũng vỡ mõm

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,441
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên