xin hỏi các bác về chòe bông

tepe2007

Thành Viên
Điểm
18
mình tính mua 1 em lửa bông ,chuyền lên mùa này,bông xung quanh đầy cổ hơn 10 bông,đuôi cỡ 17cm à,giá khoảng 2-3 chai ko biết là có đúng giá ko nhờ các bác tư vần giúp,,,
;)

Ðề: xin hỏi các bác về chòe bông

có 2-3 chai thôi ak bạn.mình tưởng giá cũng ghê lắm chớ.bạn mua ở đâu vậy

nếu bông thật thì quá ok rồi. giá mềm đó. cẩn thận hàng nhuộm nha

Chơi bông 2-3 chai làm gì, xui xẻo vớ nhầm con bị nhuộm thì có mà tiếc, gặp con tướng tá không ra gì, nết chơi thì dở dở ương ương, thì đem con đó về chỉ để ngắm bông. Bỏ tiền đó ra chơi con thuộc đuôi 21, nết chơi tuyệt đỉnh.

Chơi bông 2-3 chai làm gì, xui xẻo vớ nhầm con bị nhuộm thì có mà tiếc, gặp con tướng tá không ra gì, nết chơi thì dở dở ương ương, thì đem con đó về chỉ để ngắm bông. Bỏ tiền đó ra chơi con thuộc đuôi 21, nết chơi tuyệt đỉnh.

Đúng đó bông làm gì, chọn một em thuộc tướng đẹp nết chơi ok là được rồi. Nói thật mình không thích bông nha chỉ thích đuôi lụa dài thôi. Giá 2-3 chai có một em đuôi 21 nết chơi tuyệt đỉnh là giá mềm đó, bạn chỉ giúp mình nơi bán với.

mình cũng muốn kiếm con lửa thuộc đuôi 21 mà chơi tuyệt đỉnh như bạn nói nè. Có ai bán chỉ mình với, tuyệt đỉnh thì mình gửi 4 chai nhé

Chim bông như bác chủ topic nói thì giá mềm đó bác,hy vọng mùa lông sang năm sẽ có nhiều hơn nữa.
Còn chơi chim bông hay chim không bông là tùy sở thích của mỗi người thôi các bác ạ,miễn sao mình vui là OK roài

2-3 chai dễ hàng lởm lắm bác,tầm đó chơi em thuộc cho an toàn
xem xét kĩ khi mua nha

Mình nói hơi quá với từ tuyệt đỉnh, nhưng ở Vũng Tàu này khoảng 3 chai thì có lửa 21, hót tốt, đánh đuôi chạy cầu ngon, nhưng có khi ra bộ ko chuẩn. Tức là 1 con lửa 21 chơi tốt chấp nhận được, nhưng chưa tới mức tuyệt đỉnh, sr anh em, nhầm từ.

mình cũng muốn kiếm con lửa thuộc đuôi 21 mà chơi tuyệt đỉnh như bạn nói nè. Có ai bán chỉ mình với, tuyệt đỉnh thì mình gửi 4 chai nhé

Bạn ở đâu, 4 chai mình sẽ bắt cho bạn con lửa đuôi 21,5. Chơi tốt đàng hoàng, mình sẽ có lời 1 chai. Vì mình bắt con đó chỉ giá 3 chai.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên