Xin hỏi về khuyên vàng

dennis_huynh

Thành Viên
Điểm
16
Các bạn chơi khuyên lâu cho mình hỏi là người chơi khuyên ng ta có nuôi khuyên vàng không?
và khuyên vàng chơi có hay không?có líu giọng chòe được không?
khuyên vàng kè với khuyên xanh có đấu không?
và đi thi người ta có đem khuyên vàng đi thi không?
mình có ba con khuyên vàng đã hót gió nhiều,giờ mình muốn nghe nó líu thì phải thúc lửa nó như thế nào?
Trước giờ mình toàn nuôi CM và chòe than nên không rành về khuyên lắm,các bạn tư vấn giúp mình với.các bạn có thắc mắc gì về CM thì mình xin giúp lại các bạn :) cảm ơn

Ðề: Xin hỏi về khuyên vàng

khuyên vàng giọng líu ko đc hay như khuyên xanh đâu bác ạ. Rất ít ng nuôi khuyên vàng

Bác ở HN àk ? Thế bác mua khuyên vàng ở đâu thế ? E cũng đang kiếm 1 em chơi cho khác bọt :))

Bác ở HN àk ? Thế bác mua khuyên vàng ở đâu thế ? E cũng đang kiếm 1 em chơi cho khác bọt :))
Mình ở sg,lúc đầu do không rành nên mua khuyên vàng về nuôi,nhưng nghe nói không hay bằng khuyên xanh nên có vài thắc mắc muốn hỏi anh em có kinh nghiệm trên diễn đàn xem sao :D

có anh em nào có tìm dc VIDEO CLIP khi Khuyên Vàng líu hay chơi cội ko có thể SHARE anh em biết dc ko vậy....Mình cũng đang quan tâm vấn đề này..vì mình cũng chơi 2 em Khuyên...nhưng thấy líu lạ quá....Mong các pác giúp

Nếu bác ở Hà Nội xách cả 3 qua em, em vật 3 em nó cho, nếu là đực đã chuyện em vật trong 2 tuần là líu, nếu là mái thì em bó tay ạ. Hỗ trợ bác miễn phí 100%

Nếu bác ở Hà Nội xách cả 3 qua em, em vật 3 em nó cho, nếu là đực đã chuyện em vật trong 2 tuần là líu, nếu là mái thì em bó tay ạ. Hỗ trợ bác miễn phí 100%
cảm ơn ý tốt của bạn,nhưng mình ở xa quá :( trong sg thì chơi khuyên không mạnh lắm :( dạo này ae đua nhau chơi CM

có Cao Nhân nào vào giúp TOPIC này ko vậy...hic hic..

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên