xin ? là chim khuyên cho ăn hoa quả thường xuyên nhưng mà cho ăn hoa quả là phân nước

hatlinhtinh

Thành Viên
Điểm
16
có mái ông anh nói khuyên thây lông hay căng cũng zạy chỉ cho ăn chuối thôi còn nếu cho ăn trái cây như cam , thanh long , vv.. sẽ đi phân nước chim sẽ không căng lửa đúng không ạ mong các anh kinh nghiệm lâu năm giúp đỡ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: xin ? là chim khuyên cho ăn hoa quả thường xuyên nhưng mà cho ăn hoa quả là phân nước

Quả có nhiều nước thì ắt phân đi ra thế thôi.Khuyên ăn vào không sợ mất lửa,chỉ đỡ nóng thôi.Bạn không nhìn thấy ae đem chim ra dãi đều cho chim ăn một miếng cam à

Ðề: xin ? là chim khuyên cho ăn hoa quả thường xuyên nhưng mà cho ăn hoa quả là phân nước

khuyên thay lông thì cứ cho ăn đồ mát là tốt. cho ăn cà chua

Cà rốt luộc cho ăn tốt hơn mà không bị giảm lửa bác à

cảm ơn mọi người nhìu thankkkkkkkkkkkkkkkk

bảo chủ chịu khó lập topic nhỉ, mấy topic gần đây đều là của bác cả:-s

Các bác cho e hỏi cho khuyên ăn quả Bơ có được không ạ.E thấy quả bơ đối với người thì tốt không biết với Khuyên thì sao??

Các bác cho e hỏi cho khuyên ăn quả Bơ có được không ạ.E thấy quả bơ đối với người thì tốt không biết với Khuyên thì sao??
Coi chừng bị tiêu chảy đó bác :)

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên