Xin mọi người xem hộ em chú này em mới bắt của ÔA về hôm thứ 7 có được không ạ.THANKS

quangvinh311278

Thành Viên
Điểm
16
Em mới ra nhập diễn đàn và mới chơi chú cu này đầu tiên, nhờ các bác xem tư vấn hộ
Chú này đang ra lông đuôi các bác ạ.
Ông anh bảo bẫy được tại HƯNG YÊN

:bz
THANHS

Ðề: Xin mọi người xem hộ em chú này em mới bắt của ÔA về hôm thứ 7 có được không ạ.TH

Em này Cườm mưa,mắt lộ nhưng bù lại có mỏ tuơng đối đẹp,cấp mình được.Nuôi được bạn ạ!
Lúc nào em nó lông lá xong bạn post lại lần nữa để anh em tham khảo sẽ chính xác hơn.Thân!

Ðề: Xin mọi người xem hộ em chú này em mới bắt của ÔA về hôm thứ 7 có được không ạ.TH

Em này Cườm mưa,mắt lộ nhưng bù lại có mỏ tuơng đối đẹp,cấp mình được.Nuôi được bạn ạ!
Lúc nào em nó lông lá xong bạn post lại lần nữa để anh em tham khảo sẽ chính xác hơn.Thân!

Cảm ơn thienfe mình mới chơi chu này đầu tiên,con phải học hỏi nhiều.Luc nào thay lông xong mình sẽ post lai ảnh.
Nhờ các bậc tiền bối nhận xét tiếp giúp hộ em

bán mua bao nhiêu em đó , ông anh bạn còn em nào không ,mình cũng rất thích nuôi Cu Gáy. ,bạn cho thông tin nhé .thanks

bán mua bao nhiêu em đó , ông anh bạn còn em nào không ,mình cũng rất thích nuôi Cu Gáy. ,bạn cho thông tin nhé .thanks

Ông có 4 con 3 con nuôi mấy năm rồi con này ông mới bắt về nuôi 2 tháng minh sang chơi thấy hay hay minh hỏi hôm nào bác mua hộ em 1 chú. Thế là ông bảo đây anh mới bắt chú này về chim bẫy ở Hưng Yên chim người ta đánh dấu chân đấy con này chơi được chu cầm về chơi đi.Con này đang thay lông đuôi người trong nhà Anh mua 450K,nuôi 2 tháng cám bã chăm sóc lấy chú 500K.còn đã thay lông hoàn chỉnh có bán cho ng ngoài thì phải 1triệu, thế là minh chơi luôn.Còn máy con kia ông ko bán để chơi,con rẻ nhất trong số đó có người trả 3tr rồi ko bán.
Con này mình băt của ông ý có được ko biết đắt rẻ tướng tá thế nào ko biết nữa.Đang hỏi các tiền bối đi trước, giúp mình với.Thân

Giá chim bổi mà cao nhẩy các bác? E mua chim gáy là cứ phải thấy tiếng thây hình.

Chim của bạn màu lông nhìn hơi xấu và nhìn có cảm giác như là chim mái gáy giọng kim pha tiếng không lớn có gì không phải mong bạn bỏ quá cho.

chim mái 100%. tui nói thiệt đóa. nhìn avatar đi biết lièn.kakkaa

em thì lại nghĩ chú này thổ pha nhưng pha nhiều - tiếng nhỏ - gáy có kèm nhưng thưa - chú này sợ nuôi sẽ lâu nổi . Mà hình như em này bị đánh bằng lồng thanh hóa đánh cho tuột hết cả lông lưng thì phải .

con là là chim đực 100% lông không đẹp kiểu lông mã mái không mượt chim đực mầu lông không được sắc sảo con này gọi là cu gáy mã mái.

Ông có 4 con 3 con nuôi mấy năm rồi con này ông mới bắt về nuôi 2 tháng minh sang chơi thấy hay hay minh hỏi hôm nào bác mua hộ em 1 chú. Thế là ông bảo đây anh mới bắt chú này về chim bẫy ở Hưng Yên chim người ta đánh dấu chân đấy con này chơi được chu cầm về chơi đi.Con này đang thay lông đuôi người trong nhà Anh mua 450K,nuôi 2 tháng cám bã chăm sóc lấy chú 500K.còn đã thay lông hoàn chỉnh có bán cho ng ngoài thì phải 1triệu, thế là minh chơi luôn.Còn máy con kia ông ko bán để chơi,con rẻ nhất trong số đó có người trả 3tr rồi ko bán.
Con này mình băt của ông ý có được ko biết đắt rẻ tướng tá thế nào ko biết nữa.Đang hỏi các tiền bối đi trước, giúp mình với.Thân

chim bổi gì mà đắt thế chim bổi gốc rừng quốc gia cát tiên có 60k 1 em.số lương còn rất rất rất là nhìu.

chim bổi gì mà đắt thế chim bổi gốc rừng quốc gia cát tiên có 60k 1 em.số lương còn rất rất rất là nhìu.

Cảm ơn. Tại vì mình mới chơi em này là em đầu tiên, họ bảo co nay gáy rồi và không nhẩy lung tung mình thấy củng được lên mua thôi.Mình gét kiểu chim nhẩy loạn cả lồng lên.Hôm bắt nó về một vài hôm ko thấy gáy gù gì cả, hôm qua đi làm về sớm mình thấy nó gáy cục cù cù nghe cũng thấy vui tai như đang ở Quê. Mọi người cho hỏi em gáy nhà minh no đi phân mầu xanh nhưng ko lát giúp mình với nhé.
Thanks

nancy_grews ơi cho mình hỏi chim bổi già rừng cát tiên 60k 1 con Mái hay Đực có bán tại HN ko bạn.có bán thì bán ở đâu mình ở Quận DD.Thân

nancy_grews ơi cho mình hỏi chim bổi già rừng cát tiên 60k 1 con Mái hay Đực có bán tại HN ko bạn.có bán thì bán ở đâu mình ở Quận DD.Thân

bổi nào cũng 60k 1 em nếu muốn bắt đực thì mình bắt cho đực,muốn mái thì bắt cho mái,còn chim non thuần 150k bao đực.nhưng chỉ ở Bình Dương,Sài Gòn,Đồng Nai.chim ỉa phân xanh mà không nhão thì không sao chim bt.khi nào nước không thì bị đi ỉa.

Thịt

Ðề: Xin mọi người xem hộ em chú này em mới bắt của ÔA về hôm thứ 7 có được không ạ.THANKS

Nhìn cườm em này khả năng giọng kim là rất lớn, giọng nhỏ

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên