Xin nhờ đến các bác pờ rô!

linhson090309

Thành Viên
Điểm
16
Địa chỉ
Yên Bái
Tình hình là 2 chú CM của e đang trong giai đoạn thay lông các bác ạ.Cũng được 1 thời gian rùi.Nhưng 2 hôm nay em vệ sinh cho 2 chú thì thấy 1 chú không rụng lông nhiều như trước nữa.Chỉ có 1-2 sợi.Các bác cho em hỏi như thế là bị làm sao ạ.:-?

Ðề: Xin nhờ đến các bác pờ rô!

Bạn cũng đòi ngày nào cũng rụng từng đó sợi à?

thì thay lông gần xong. thế mà cũng hỏi.

vâng xin cám ơn các bác.........................

bác chủ em hỏi ké. chả là mới vào nghề nên các bác cho em hỏi la ban tối chim ngủ ngoài hiên nhà... cần áo lồng nhưng em mang hẳn vào trong nhà có cần áo lồng k ạ. và có cần thiết không! mông các bác giúp. thank! all[-O<

Hay chủ thớt bảo chim ngày nào rụng bao nhiêu cái lông thì phải mọc lại gấp bấy nhiêu cái lông ah, hay trút bỏ hết rồi bắt đầu mộc...Ha2:))

cần phải thay từ từ chứ nếu bác muốn nhanh thi bắt ra vặt hết lông rồi bỏ lên chảo roti

bác chủ em hỏi ké. chả là mới vào nghề nên các bác cho em hỏi la ban tối chim ngủ ngoài hiên nhà... cần áo lồng nhưng em mang hẳn vào trong nhà có cần áo lồng k ạ. và có cần thiết không! mông các bác giúp. thank! all[-O<

treo ở ngoài trùm áo lồng để chim khỏi bị lạnh, bị trúng gió, còm mang vào nhà nếu kín gió thì ko sao, nhưng theo mình cũng nên trùm áo để chim khỏi bị ánh sáng, người qua lại quấy rối.

ko rụng nữa thì là điềm tốt chứ sao hả bác :D

Ôi cảm ơn các bác.Câu hỏi của em hơi ảo tí.Nhưng mà mới chơi nên em cần nhiều vấn đề.Mong các bác bỏ quá cho em:>

treo ở ngoài trùm áo lồng để chim khỏi bị lạnh, bị trúng gió, còm mang vào nhà nếu kín gió thì ko sao, nhưng theo mình cũng nên trùm áo để chim khỏi bị ánh sáng, người qua lại quấy rối.

thank bác nhé! em mới chơi chưa biết:-q

không biết thì hỏi.
muốn giỏi thì phải học
không biết j hỏi nấy không dấu dốt.
người ta không biết thì mới hỏi biết rồi hỏi các ông các bà làm éo j hix.
trả lời đã không đâu vào đâu còn bày đặt
Bố ...... t .hằ.......n...g. Ng ^^!

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên