yến phụng non bị thương

lê minh123455

Thành viên Mới
Điểm
1
Con chim yp của e một bên cánh nó cứ bị xệ xuống, rồi ít ăn đi , có khi nào nó bị thương rồi biếng ăn ko ạ, nó cứ đứng thu lu trên cầu ko à :((

Đây là chim non hay đã ra ràng rồi bạn.xệ cánh là bị bệnh rồi nhé bạn tìm hiểu các bệnh yp hay mắc phải xem mình không rành loại này trong box vẹt két xích yp có đó

UOTE="nêmô, post: 1088926, member: 122571"]Đây là chim non hay đã ra ràng rồi bạn.xệ cánh là bị bệnh rồi nhé bạn tìm hiểu các bệnh yp hay mắc phải xem mình không rành loại này trong box vẹt két xích yp có đó[/QUOTE]
Nó chỉ xệ có một bên thôi ạ

Đây là chim non hay đã ra ràng rồi bạn.xệ cánh là bị bệnh rồi nhé bạn tìm hiểu các bệnh yp hay mắc phải xem mình không rành loại này trong box vẹt két xích yp có đó
nó chỉ xệ có một bên thôi ạ

Theo bạn mô tả xệ cánh và bỏ ăn thì là dấu hiệu của bệnh rồi đợi khi bạn thấy rỏ căn bệnh e là không chửa nổi.bạn tìm hiểu coi nó bệnh gì chứ mình không rành lắm có thể bị đường ruột dẩn đến bỏ ăn đuối sức nên xệ cánh do thức ăn bị ôi chua hay chứa thuốc độc hại hoặc kiểm tra nó có gảy cánh không.bỏ ăn thì ta phải đút nhé

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên