2 đại ka

stargemini

Moderator
Điểm
48
Địa chỉ
Q5 - Tp.HCM
Ku QUậy và Lucky vừa tém xong ....... đứng rỉa lông và oánh nhau thế nj` ........

Xong rùj 2 thèng đứng làm dáng chụp vàj pô :D

Bây gjờ thj` xem đuôi thằng nào đẹp và dàj hơn .......

ae đoán xem .......... thèng nào là Quậy và thèng nào là Lucky :D

Ðề: 2 đại ka

Ấn tượng 2 cọng xích, mấy con naỳ xổng ra chắc chắn đi kiếm Phạm Văn Mách thách đấu ngay. =))

xích chân dzậy đó .......... mà bay còn rất ư là khủng khiếp ...........

Đoán dc có thưởng ko pé Ú,.....................................

2 em nói đc câu nào không bạn. Mình cũng nuôi một em 4 tuổi rồi nhưng dữ dằn quá

K bít khi nào kon nhà mình mới được như zậy?hĩx hix..xách dép hok bít được hok nữa,già rùi mà k tự ăn được nữa hix hix..ngưỡng mộ quá đi..

K bít khi nào kon nhà mình mới được như zậy?hĩx hix..xách dép hok bít được hok nữa,già rùi mà k tự ăn được nữa hix hix..ngưỡng mộ quá đi..

từ từ rùj cg~ đc mà chj :D:D

bé Trang có 2 hot boy đã thiệt ...................

2 bé đẹp quá em! :)...........

tk 2 anh ^^! Quậy của em ........ còn Lucky của anh Bi ......... nhưg lucky hay wa nhà em chơj lém :D:D tạj chủ nó đj làm ........... nó ở nhà có 1 mình pùn :D:D

2 em nói đc câu nào không bạn. Mình cũng nuôi một em 4 tuổi rồi nhưng dữ dằn quá

ku Quậy là trùm nój rùj bạn ...... bjk trả treo nữa cơ ....... nój đc : moah, hả , pa ơj , má ơj , mẹ uj , ché ơi , két ơj ,két àk , đi chơi ko , đi chơi ơi , đi chơj nha , có cắn ko , ko có cắn nha , ở đâu , ở đó nha , mún cắn ko , cúc ơj , kệ tao, của tao nha ..... bjk cườj nữa :) bjk kju tjếng mèo

Lucky thj` nój đc : Lan ơi , két ơi , có khách , hello ........ bjk kju tjếng mèo , tjếng chuôg đt :D:D:D

kg bik ăn àhh, quăng qua tui làm dịch vụ dạy ăn cho, bao sau 15 ngày ăn như hạm, chỉ sợ bạn kg đủ thức ăn cung cấp cho nó thôi.

ku quậy có gọi ( chế ơi đi chơi ) được ko E

Ôi 2 con xịch, tưởng 2 con gấu to =)) =)) !!
<------ Bổ sung bài viết ------->

Con này về cả 2 tháng rồi mà chưa nói ra câu nào à !!

Đuôi nó dài đẹp thế bạn vậy bạn nhốt lồng thế nào để vừa hay ko bjo nhốt lồng. Bạn cho mình xem mẫu lồng đc ko. Up cho mình cái ảnh lồng nếu có để mình đi tìm mua k con của mình nó lớn mua lồng bé lại không vừa. Mua luôn lồng như bạn sau đỡ fải mua

saj rùj ............ đuôi dàj là ku Quậy ....... ku Quậy tết nj` là 6 năm ........... còn Lucky tết nj` đc 3 năm ..............

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên