2 đại ka

Ðề: 2 đại ka

Đuôi nó dài đẹp thế bạn vậy bạn nhốt lồng thế nào để vừa hay ko bjo nhốt lồng. Bạn cho mình xem mẫu lồng đc ko. Up cho mình cái ảnh lồng nếu có để mình đi tìm mua k con của mình nó lớn mua lồng bé lại không vừa. Mua luôn lồng như bạn sau đỡ fải mua

tụj nó xích chân và đứng cầu ......... ở chuồng hư hết đuôi .......

Đuôi nó dài đẹp thế bạn vậy bạn nhốt lồng thế nào để vừa hay ko bjo nhốt lồng. Bạn cho mình xem mẫu lồng đc ko. Up cho mình cái ảnh lồng nếu có để mình đi tìm mua k con của mình nó lớn mua lồng bé lại không vừa. Mua luôn lồng như bạn sau đỡ fải mua
Mua 2 cái lồng 1x0,6x0,6 ghép lại thì ok, sang nữa thì quất 4 cái cho có độ cao.

anh em trong diễn đàn là boy thì mua vẹt toàn vớ được các em chân dàiiiii :)) còn chủ thớt là girl thì toàn chuẩn các men thôi nà thaooo gato quá điii =)))

có phải Vẹt nó đói nó nói nhiều phải không nhỉ. để đói 1 tí là nói như điên. no thì cứ ăn với ngủ ^^

anh em trong diễn đàn là boy thì mua vẹt toàn vớ được các em chân dàiiiii :)) còn chủ thớt là girl thì toàn chuẩn các men thôi nà thaooo gato quá điii =)))

ko có đâu anh ........... nhà em có ku QUậy(xích) , ckó kon (cock) là trống ........ mỗj pà cock (NH) là máj thuj ........ còn pé thỏ ( đầu hồng) chưa xác định đc

có phải Vẹt nó đói nó nói nhiều phải không nhỉ. để đói 1 tí là nói như điên. no thì cứ ăn với ngủ ^^

vẹt nhà mình thj` í ới suốt ngày ......... và bụng lun no .......

Chim đẹp quá! Thằng bé con mình (hôm CN 27/10, ở cafe 08) chơi với ku Quậy xong về thích lắm, cứ khen mãi!

bik ai òy, bưã nào xúc 1-2 con gì cho cháu chơi đi anh, hê hê.
Mình có 1 e xích rồi, nhưng nuôi ở chỗ làm việc (vì đi làm suốt ở nhà khôg có người chăm sóc!)
<------ Bổ sung bài viết ------->
hjhj ! tk chú ạ :D

thế chủ nhật chú chở em và pé Xích ghé wa chơj nha ^^!
Ok, CN rảnh sẽ ghé chơi. Thằng nhóc con mình nó thích lắm!

Mình có 1 e xích rồi, nhưng nuôi ở chỗ làm việc (vì đi làm suốt ở nhà khôg có người chăm sóc!)
<------ Bổ sung bài viết ------->

Ok, CN rảnh sẽ ghé chơi. Thằng nhóc con mình nó thích lắm!

Chú ơj! nhớ đem cả pé xích ra chơj nữa nha :D:D:D

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên