Ae tư vấn xích mới mua cái

Ðề: Ae tư vấn xích mới mua cái

đẹp nhưng có vẻ hơi cao ông ak

Heheh để nó thấy mặt rùi, nó ghét bạn 3-4 bữa chăm đút nó từ từ nó quấn lại à !! Chủ này cưng trym quá !!

Huhu.thảo nào nó dữ vớj e lắm.mà khj chjều e mang nó ra cho nó lên cây trước nhà nó thjch lắm.hj.mà e cắt kánh hơj sấu a ah.dứg gần nó thấy kả vết bị kắt.ah mà máy e.n0kia 5130 có gửj dc ko a.e tìm mãj mà ko thấy chỗ gửj hìh.hu
<------ Bổ sung bài viết ------->
Mà chổ e cũg có vẹt bay dj qua thế là nge tjếg c0n xích e kêu nó hạ xuốg dậu ơ ng0àj kây kao.mà e ko pjt vẹt j nữa.ngày nào cũg dứg trên kây kêu .ko bjêt ảnh hưởg tớj xích e dang tr0g thờj gjan dạy n0j ko nhj ae?
<------ Bổ sung bài viết ------->
Mà chổ e cũg có vẹt bay dj qua thế là nge tjếg c0n xích e kêu nó hạ xuốg dậu ơ ng0àj kây kao.mà e ko pjt vẹt j nữa.ngày nào cũg dứg trên kây kêu .ko bjêt ảnh hưởg tớj xích e dang tr0g thờj gjan dạy n0j ko nhj ae?

Có thể nó sẽ theo tiếng gọi tình yêu :|
Về học nói thì chắc chắn nó sẽ bị phân tâm rồi

con xich 2 tuổi rùi liệu dạy có biết nói ko các bạn?

Có khả năng nhưng thấp lắm.............

quan trọng là mình thích em ý hay ko thôi.Chứ đắt rẻ mấy trăm quan trọng gì.Bạn xem em ý có khỏe mạnh và ăn uống thế nào nhớ bảo người ta bảo hành cho là múc thôi

Chết quên, khi cắt cánh nó phải tìm cách bịt mắt nó lại hic
Ko nó sẽ thù mình :|
Thôi ráng chiều em nó 1 thời gian đi
Rảnh rảnh up cái hình xem thế nào nhé :D

Chết em rồi!
Hôm trước nhờ thằng em nó giữ rồi em đếm lông từ từ cắt cánh; làm thế nào bây giờ hả bác? từ đợt đó nó thấy em thò tay vào trong lồng là lảng ngay, có hôm con kêu ầm lên mới chán.

Ránh chiều nó 1 thời gian đi :(
Mặc dù nó thù dai lắm :|
hic hic

Ránh chiều nó 1 thời gian đi :(
Mặc dù nó thù dai lắm :|
hic hic

Ko có kinh nghiệm nên cắt cánh nó mà ko che mắt; nếu vẹt biết thù thì em chẳng hy vọng nữa rồi. Chỗ tớ có ông chuyên đi thiến chó thuê, ông này sau đi đến nhà ai mà ông ta đã hành nghề toàn bị chó đớp (kể cả những con ko bị thiến). Vẹt thì ko chắc đã giống như chó nhưng theo tớ nếu ai nuôi nhiều vẹt thì khi cắt cánh một con cũng ko nên để con khác nó nhìn thấy.

QUOTEBimBipNew;661320Ko có kinh nghiệm nên cắt cánh nó mà ko che mắt; nếu vẹt biết thù thì em chẳng hy vọng nữa rồi. Chỗ tớ có ông chuyên đi thiến chó thuê, ông này sau đi đến nhà ai mà ông ta đã hành nghề toàn bị chó đớp (kể cả những con ko bị thiến). Vẹt thì ko chắc đã giống như chó nhưng theo tớ nếu ai nuôi nhiều vẹt thì khi cắt cánh một con cũng ko nên để con khác nó nhìn thấy.QUOTE

0k di người ae.chjều e nó 1thờj gjan.gjốg e mjh nj.mìh mớj kắt kánh nó x0g là hu vớj mjh lắm.mjh chjều vàj ngày là 0k.pây h dòj dj chơj vớj mìh xuất.dj xe cũg kêu hét to dể chủ dể ý mà dưa nó dj.hj

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên