Ảnh bé vẹt nhà mình :X

Ducpro89

Thành viên Mới
Điểm
1
Ảnh em nó đây các bác ạ............ :))

Chúc các bác vui vẻ :x

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Ảnh bé vẹt nhà mình :X

đẹp đó bạn , đã mọc gần hết lông rồi nhỉ , bạn mua đã như vậy rồi hay là khi bắt về vẫn chưa mọc hết lông vậy ?

đẹp đó bạn , đã mọc gần hết lông rồi nhỉ , bạn mua đã như vậy rồi hay là khi bắt về vẫn chưa mọc hết lông vậy ?

E mua lúc nó còn bé mà, lúc đó lông mọc còn chưa hết Bác ạ :)) Bh` đang tập cho e nó bay, cứ để e nó trên lồng rồi mình đứng từ xa, kêu phát e nó bay ngay lên tay mình :x yêu lắm \:d/

e này đẹp thế ,nhìn đáng yêu

keke đẹp đó bạn nhưng nhìn lông e nó rít rít chắc dính thức ăn nên nhìn lông k mượt bạn lấy khăn ướt lau cho e nó sạch nhìn đệp trai hơn hihihi

keke đẹp đó bạn nhưng nhìn lông e nó rít rít chắc dính thức ăn nên nhìn lông k mượt bạn lấy khăn ướt lau cho e nó sạch nhìn đệp trai hơn hihihi

Ô thế bác nhìn phát biết ngay e nó là con đực àh :D thú thật là e nó cũng chưa tắm bh` bác ạ. Trc e có ép nó tắm 1 lần nhưng thấy nó run lẩy bẩy mà e hãi quá nên giờ cứ từ từ, bh` e nó nhớn nhớn hơn tý nữa e cho e nó tắm :))

em ngực hồng đói lép diều lun kìa :D

Một chú vẹt rất dễ thương mà e của bạn trông bé vậy mà lông đã gần đủ hết r à.Em mình to hơn mà phần diều chưa mọc hết

thanks mọi người nhiều nhé .....:X

kute. bữa ra 9 đào hỏi ổng nói 200 con non k đủ tiền nên hổng mua con bác nhju thế

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên