Giao lưu hình ảnh các bé vẹt với nhau.

Ðề: Giao lưu hình ảnh các bé vẹt với nhau.

hiện giờ mình đang tập chim mình bay ngoài trời với harness khoảng cách 15m tay về cần, cần wa tay rất GOOD, nhưng chưa nhận đc sư phụ nào dể theo học đạo hết =)), đất dư dả, rộng gãy cách chim bay, đang tầm sư học đạo mà ko thấy sư đâu :))

Mình đang nhờ cụ Phatmaiyeu vào tư vấn cho bạn, mà chắc cụ ấy đang bận quá. ko thấy online
<------ Bổ sung bài viết ------->
Pé Ngực Hồng của a trọng cũng máu nhỉ hehee.Anh xài lens + máy chụp hình gì thế

canon 5d + len 24 - 105 khẩu 4

anh cũng có con đó .................

Con ngực hồng của anh trọng là mái hay sao vậy anh, thấy mỏ vẫn đen.

pé NH của a Trọng đẹp gê ....... đuôi dàj, ngực hồng ........ aj như chj cock nhà em ... đuôi thj` cứ phá cho gãy hòaj , ngực thj` le hoe hồng hồng

Bé cóc ngực vẫn chưa hồng hẳn, chỉ phớt hồng thôi, khi nào hồng đỏ mới đẹp, cộng thêm cái mỏ đỏ nữa là đẹp hơn xích. hehe.

em up vidieo lên mà ko dc ... bác nào chỉ gips em với

anh ơi e là thành viên mơi1 , cho e hỏi là vẹt anh anh có bán không e muốn mua vẹt con đó , giá bao nhiêu 1 cặp anh ( sr anh tại e là thành viên mới nên phải hỏi giá cho chắc ) :d

ảnh bây giờ mới up, hình này là khoảng 2 ngày sau khi trải qua cuộc đại phẫu ở nhà a Hoàng về ^^. Bây giờ e nó ổn rùi, Thanks a Hoàng nhé.

nó hok sao thì mừng rồi chẳng may em nó bị gì mình lại mang tội chết .Chim mau lành và mọc lông lẹ nhỉ .Mà hình như thấy con này cái cổ nó dài hơn mấy con khác nhỉ

bác Hoàng nhà mjnh` hành thêm nghề bác sj~ tay ngang ;));))

em nó bị làm sao mà phải giải phẫu gì thế?? nghe kinh quá :|?

Hic thấy ghê thiệt, Cụ Hoàng kể chi tiết cho bà kon xem xem

Hic thấy ghê thiệt, Cụ Hoàng kể chi tiết cho bà kon xem xem
Để em kể 1 phần.

Đó là vào một ngày Chủ Nhật đẹp trời. Lúc đó là hơn 1 h trưa, em hì hục banh mỏ bé Bi của GreenHornet (a. THắng) để bơm bột mãi chẳng được nên em lấy cái ống nối dài định làm 1 phát bơm tân diều. Tại Bi ko quen nên chật vật mãi mới đút được, đang loay hoay bơm thì bất chợt ống tụt sâu vào trong cổ họng :((

Ban đầu định giấu anh Thắng :)) nhưng gọi điện mãi cho anh Hoàng để nhờ giúp mà ko thấy anh bắt máy gì cả. Nên lại gọi anh Thắng sang. Khi đó, cái ống vẫn còn lấp ló trong cuống họng, nhìn thấy được. Nhớ anh yeuchimvet đã từng bị vậy và lấy nhíp gắp ra được nên em và anh Thắng làm theo khiến cái ống tụt sâu hơn [-O<

May mắn là bắt đc liên lạc với anh Hoàng nên 2 người bê chim sang cho anh Hoàng nhờ giúp đỡ. Vì ống quá sâu rồi nên cách truyền thống của anh Hoàng dùng bút bi mò mấy lần đều ko được khiến phải mổ diều. b-(

Lúc mổ diều em sợ quá ngất lên ngất xuống nên ko biết 2 anh kia thao tác thế nào nữa :">

nghe chj Lan kể thấy gê wó :(:)(:)((

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,095
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên