Anh em cho hỏi thức ăn cho Blue and Gold Macaw tập ăn

Ðề: Anh em cho hỏi thức ăn cho Blue and Gold Macaw tập ăn

Macaw đẹp quá, màu nét thật. Chúc mừng chủ topic nhé!

ah ai rành chỉ mình cách up hình avatar luôn nhé...thanks..:)

tình hình là bé Blue and Gold Macaw của mình đã được 4 tháng và đang tập ăn..mình cho hạt hướng dương cho bé tập ăn..nhưng sợ ko đủ chất lắm..ko biết có loại thức ăn nào cho bé ăn dậm thêm để bé mập mạp à to con ko..tiếc là ko biết cách up hình lên để khoe bé..:)..anh biết thức ăn nào cho bé tập ăn thêm ngoài hướng dương chỉ giúp với nhé..thanks...:x

đã up thêm hình..thanks đã chỉ mình..:)

Mình mới ghé tiệm OH MY PET đường Huỳnh Văn Bánh để mua thức ăn cho xích thấy có thức ăn giành riêng cho Macaw đó bạn giá là 540k một gói.

uh..rẻ muốn té xĩu...:(..mà scarlet vẫn còn rẻ hơn bé Hyacinth Macaw mà..nghe giá Hyacinth Macaw mới té..300t..:(..chỉ có đại gia mới chơi nỗi...:(..

Loại đó còn nói làm gì nữa, đẹp hết chỗ chê rùi, mơ ước của mình đó. hihi.

Mình mới ghé tiệm OH MY PET đường Huỳnh Văn Bánh để mua thức ăn cho xích thấy có thức ăn giành riêng cho Macaw đó bạn giá là 540k một gói.

Mua được trym đã mệt rồi, tính thêm chi phí ăn uống thì đuối thiệt :(

thanks..để vài bửa chạy lên mua cho bé 1 bịch về cho ăn dậm thêm...:)

khủng vậy trời.... thật sự mơ ước quá xa vời T_T

đã lỡ yêu chim rùi..nên cũng phãi lo cho cái ăn dàng hoàng để em nó đẹp và mập mạp chứ...ko cứ tiết kiệm em nó ốm và nhìn ko đẹp thì tính già hóa ra non càng uổng và khổ hơn nữa..nên phải hỏi anh em để cho ăn đủ dinh dưởng cho bé càng ngày càng to con và đẹp ra..:)

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,440
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên