Anh em ta chém gió và chia sẻ (từ tháng 3/2016)

minhkhoi2004

Facebook: Cu Gáy Thái Bình
Điểm
113
Địa chỉ
Thái Thụy - Thái Bình
Để không ảnh hưởng đến toppic mua bán - trao đổi, xin phép BQT cho em lập toppic kiểu như thế này để anh em vào chém gió, chia sẻ, tâm sự mỗi ngày. Vì muốn sau mỗi ngày sẽ xóa nên em lập vào chuyên mục em đang quản lý cho tiện - em sẽ xóa sau 1 hoặc 1 vài ngày. Vậy kính mời anh em vào chém, chia sẻ, tâm sự cho vui; và để khỏi phiền phức sau này thì mong anh em không đưa việc mua bán, trao đổi vào đây. Xin trân trọng kính báo !

Hi ....... thực tế gọi là chém ( Từ nóng )..... chứ thực tế là trao đổi và chia sẻ kinh nghiệm ... khoe hàng .. tiện thì hỏi giá cả .. mua ở đâu ... bao nhiêu tiền ... hay nhỉ ... thích thì mua luôn ...vvvv ....
**** chứ nói như mod chủ top ... thì cũng chẳng có gì mà viết (chém ) .... ti tí lại đi lần về top chuyên dụng ( như kiểu chợ phiên ) ko có nhu cầu cao mò đến nơi thì chắc cũng chán rùi .... mà viết gì chia sẻ gì ..... với ai . ???
**** Thôi thì ngẫu hứng gặp nhau giữa đường ... chia sẻ mấy câu chuyện ... tiện thích thì mua luôn ....nhờ nhau mua hộ .... còn các top chuyên dụng kia để dành cho các thương gia kinh doanh chuyên nghiệp ... hoặc ai có nhu cầu thực sự cần ngay ....... con mấy ae chia vui thì gặp đâu bắt tay đấy .... thế mới vui ...... Tui nghĩ vậy thì nói vậy ... nếu ko phải thì mod xóa dùm ... than !

Cụ Đương nói quá chuẩn. Anh em lên đây chia sẻ, nếu có thì khoe hàng, hỗ trợ,...

Con em khoe ở trên là bổi hơn tháng lồng đó, các cụ thấy được không (đang mới chỉ được ăn chay: cám Ba vì và nước lã đấy ạ)
Cụ chọn và nuôi tốt thế. Chim vùng nào hả cụ? Bổi hơn 1 tháng mà thế này thì chắc triển vọng tốt đấy

Con trống máu thế bác. nó là con ở avatar đó hả.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vâng, vì đôi khi anh em ta hay trao đổi trên toppic mua, bán của 1 TV nào đó làm cho việc mua bán không tập trung lắm, vả lại em cũng không muốn đưa việc mua, bán vào đây (vì theo quy định của diễn đàn cần lưu lại các thông tin mua bán giữa các TV), anh em vào đây chủ yếu là chia sẻ, tâm sự, . . . đôi khi là nhờ nhau xem hộ, mua hộ các thứ liên quan đến chim cò. Nữa là, để tiện cho anh em theo dõi, không làm nặng tải diễn đàn nên em thường xuyên thu dọn.
Em ủng hộ bác trong việc ta nên chém chuyện trò chỉ vào 1 top vì đôi khi ngoài chuyện chim cò anh em ta còn chém vô số chuyện. Thế nên việc chém vào các toppic khác có thể sẽ làm chủ top ko thích và làm loãng bài của họ. hỏng chủ đề chính của họ. Nên việc anh em ta hay nói chuyện với nhau tào lao những việc giời ơi đất hỡi ( ngoài chuyện chim cò ) thì nên chém một chỗ thôi... Và khi anh em ta chém tại đó ai thích thf họ có thể vào chém cùng, ai ko thích thì họ OUT vậy là chẳng ảnh hưởng tới ai. Thôi thì xin các ADMIN cho anh em mình một xó để chém cho cái sự ( Tư tưởng lớn chim cò gặp nhau vậy ) có phải ko bác @minhkhoi2004.......

Chúc mừng nhé
Cảm ơn bác! Không biết ông già bắt thế nào bị tuột gần hết lông đuôi, còn có vài cái. Nhưng sáng nay em nó lại hót ngay, không sợ jì nữa bác ah

Kéo tốt quá bác nhỉ, ah, hôm qua em đi làm về thấy con choè đang ở trong lồng rồi bác ah, ông già bảo trưa lên tìm thấy nó đang nhặt sâu ở bãi cỏ, ra vồ dc ngay em nó không bay được, may quá không bị mất ah
Ơn giời! Chúc mừng bác!... Vậy là ổn rồi nuôi lâu thì còn chút cơ hội mỏng manh đó. Em sổng 2 con tầm 16,18 tháng. Loại đó là nó đi luôn....

Cảm ơn bác! Không biết ông già bắt thế nào bị tuột gần hết lông đuôi, còn có vài cái. Nhưng sáng nay em nó lại hót ngay, không sợ jì nữa bác ah
Về là tốt rồi bác. Đuôi còn mọc lại được chứ thấy mỗi cái mình mà thấy thiếu cái đầu thì khỏi mọc luôn .....hiiiii

.....
Đang tầm căng đó bác thỉnh thoảng kè rồi treo khuất cho em nó tăng điện... Con nhà em cũng treo ra là phang nhiệt luôn...

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,095
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên