Anh em ta chém gió và chia sẻ (từ tháng 3/2016)

Ây xin chú đừng phóng đại thế. Cháu là anh làm thuê người ta sai cháu đi đâu thì cháu đi đó. Là anh làm thuê nhếch nhác thôi chú ah... Chú đừng cho cháu trèo cao rồi ngã xuống què chân tội cháu....
Anh còn ngon chán em mới nhếch nhác này nhìn em chán lắm
Mỗi người một nghề; mong các cụ hãy tự hào về công việc của mình (miễn là không .....)

Ây xin chú đừng phóng đại thế. Cháu là anh làm thuê người ta sai cháu đi đâu thì cháu đi đó. Là anh làm thuê nhếch nhác thôi chú ah... Chú đừng cho cháu trèo cao rồi ngã xuống què chân tội cháu....
Nói chung là có việc làm và thu nhập ổn định là ngon rồi

Trẻ nhỏ giờ tiếp xúc với quá nhiều ngôn từ có thể do bố mẹ phim ảnh hoặc ti vi điện thoại loạn hết cả lên
Thế hệ 3G mà lại ... học thì nhác ... nhưng trol bài thì giỏi ....
*** Công việc ... GĐ ....kỳ này thế nào Thêm ơi ... ?

Thế hệ 3G mà lại ... học thì nhác ... nhưng trol bài thì giỏi ....
*** Công việc ... GĐ ....kỳ này thế nào Thêm ơi ... ?
Công việc cháu vẫn vậy làm tự do mà chú gia đình thì chuổn bị đón thành viên mới hi hứa hẹn với chú mà chưa đi được tại gần tết vợ cháu sang tháng lại ở cữ nên cố đi làm chú ạ

Công việc cháu vẫn vậy làm tự do mà chú gia đình thì chuổn bị đón thành viên mới hi hứa hẹn với chú mà chưa đi được tại gần tết vợ cháu sang tháng lại ở cữ nên cố đi làm chú ạ
**** Ah ha ... chúc mừng chúc mừng... vậy là ổn rùi !!!

*** Căng quá ha .... ca này phải gặp em Bìm Bịp nhà tui thì đâu vào đấy ngay .... hihi.
**** Dạo này có gì mới ko cụ ?????
Vẫn thế thôi bác ơi, chim cò giảm hết mức rồi (nhưng vẫn còn tới 7 lồng bác ạ)

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,095
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên