Bữa off nho nhỏ gữa anh em HN và đại ca Cu Gáy manhhahp

Ðề: Bữa off nho nhỏ gữa anh em HN và đại ca Cu Gáy manhhahp

ko có cụ Hà là ko có cay cay đâu đấy. híc
Quả này vào thế rồi :(.
" Không có cô thì chợ vẫn đông, cô đi lấy chồng thì chợ vẫn vui "
Cả nhà phải " ĐẠI XÁ " cho tôi nhé xin hẹn các CỤ 1 ngày trong tháng 8 âm lịch tới. Biết không đi được các CỤ sẽ rất giận nhưng các CỤ hết sức thông cảm thời gian còn rất dài ngàu gì trái đất ngừng quay phải không các CỤ.

Bác hẹn trưa T6 trả lời thì cứ suy nghĩ và cân đối công việc đi. Đúng trưa T6 nhé

các bác có đi HY oánh thì cho em đăng ký 1 chân đánh phụ nhé, em ở VĂN LÂM_HY. đt em 0983994125. rất mong được làm quen và giao lưu cùng các bác ạ.
<------ Bổ sung bài viết ------->
chắc tuần tới có chuyến oánh ku ở HP manhha có đi ko? nếu đi để mình rủ thêm mấy bác HP nữa đi cho vui?

Em cũng muốn đi lắm nhưng xa quá, tuốt ở dưới Long An lận

đúng là mấy thằng lòn thèm rượu.dồi bầu lung tung.mới mở mắt mà đòi là đại ca chim cu.không biết hiểu được bao nhiêu nữa.đúng là bắc kì

-Cái thằng ranh con vô học =)) nhìn cái nick là biết loại trẻ trâu mà phát biểu thì hóa ra là thằng con nít.

Vui quá các bác nhỉ. Thịt cho thì phải qua quán chiếu hoa ở Nguyễn Khang mới chuẩn ạ

Đc biết buổi sáng hôm 28/7 anh manhha_hp Hộ tống đệ nhất Phu nhân Lên HN có chút việc riêng nên ae HN ( những ai được thông báo) có cuộc off rất nho nhỏ nhưng tràn đầy niềm vui. ai cũng tranh nhau nói, rùi chia sẻ những kinh nghiệm về cu gáy....Anh Hà chắc là trả lời nhiều quá có lẽ tối về bị khàn giọng mất....hì hì....
mở màn bằng ngồi uống cafe bên hồ Đắc Di....cuộc vui, cuộc trao đổi kinh nghiệm ko thể thiếu món cay cay nên anh em quyết định đi măm măm món thịt chó chấm mắm tôm....hì.... rất Tiếc bác Linh Ku te bận đi thi nên ko ngồi với anh em đc nếu đủ thì còn vui hơn ( Bác Linh sẽ bị phạt đấy nhé...)

sau đây là chút hình ảnh ạ
[/url][/IMG]

:-bd :-bdL-)L-) L-):-bd

[/url][/IMG]

bác Đảng_cu mặc áo màu xanh chán hỏi :x rất ku te..... đệ nhất Phu nhân của bác Hà do làm phó nháy nên ko có mặt trong hình ạ...

[/url][/IMG]

hai bác song kiếm ạ.

[/url][/IMG]

chém gì thì chém, hôm nào mà đi bẫy Ku ở Hưng Yên phải cho em đi đấy.....

bác manh ha là bác nào zậy mấy bác...

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,440
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên