Các chiêu thức lừa để bán chim - Chia sẻ và phòng chống

Ðề: Các chiêu thức lừa để bán chim - Chia sẻ và phòng chống

Bác còn em Khuyên nào góc xòe 100 độ mềm hay cứng thì pm inbox cho em nhé, em rất quan tâm ạ. Dĩ nhiên chim hay thì kinh phí phải cao hơn chút đỉnh, bác thông tin cho em nhé. Thank

Bác còn em Khuyên nào góc xòe 100 độ mềm hay cứng thì pm inbox cho em nhé, em rất quan tâm ạ. Dĩ nhiên chim hay thì kinh phí phải cao hơn chút đỉnh, bác thông tin cho em nhé. Thank

Đã inbox cho bác.

Mời bác đến tận nơi ngắm nhé, đang thay lông chưa xong nhưng cũng đủ cho bác ngắm nó xòe thế nào, nhớ mang cái e ke để đo cho chuẩn bác nhé :D

quá hoàn hảo:)mong a lun chia sẻ những kinh nghiệm hay cho ae diễn đàn cùng tham khảo.

Bác này toàn các chiêu bá đạo :))

Tái xuất giang hồ, chuẩn bị mùa khuyên non mới các bác ơi

không phải dân buôn chim nói thật là đéo thể biết được.tội con chim và cũng tội người mua.

tội cái đếch gì.bọn bán chim chúng nó lừa nhau kinh lắm. đâm ra chúng ta chịu khổ

Muốn không phải khổ nữa, bác nào dính đòn up vào đây, em đẩy lên đầu cho anh em tránh hoặc lấy đó làm kinh nghiệm đi thẩm chọn chim yêu cho mình.

Bác Lã Bố đã đi sưu tập Khuyên non chưa, tới mùa chim non đánh sổ xố trúng thưởng Hoàng, Cốm, mơ mận rồi nhanh chân lên nào. Chọn ổ nào đỏ hỏn mà bắt, có lông rồi là hết cơ hội sổ xố :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Bí mật này bản thân mình bị lừa 1 lần rồi nên mới biết thôi ah .

TT2 điều cám bằng chuối tây chống vỡ họa, nhưng chim chiến giàn ko nên dùng loại cám này, không thể bằng anh bằng em được. Loại TT2 nên dung với các em non lên thôi.

TC vàng điều bằng táo tầu , hoặc cám tự làm có bí quyết riêng dành cho chim thi đấu mới bền được, vì thời gian thi đấu khá dài có cuộc lên tới 4 tiếng liên tục.[/QUOTE]
bọn tàu khựa thâm lắm , cám TC công nhận là chim líu ác nhưng tuổi thọ sẽ không cao bằng TT. hang Viet nam chất lượng cao
<------ Bổ sung bài viết ------->
Muốn không phải khổ nữa, bác nào dính đòn up vào đây, em đẩy lên đầu cho anh em tránh hoặc lấy đó làm kinh nghiệm đi thẩm chọn chim yêu cho mình.

Bác Lã Bố đã đi sưu tập Khuyên non chưa, tới mùa chim non đánh sổ xố trúng thưởng Hoàng, Cốm, mơ mận rồi nhanh chân lên nào. Chọn ổ nào đỏ hỏn mà bắt, có lông rồi là hết cơ hội sổ xố :))
Cứ như siêu nhân ý nhỉ , tạo đột biến ghen từ lúc chim non chưa mọc lông cơ đó .

thanks bác chủ! em cũng mới chơi Khuyên nên qua đây cũng biết đc nhiều kn. Nhưng cái gì cũng có 2 mặt: "ae đam mê chơi thi coi đó làm kn, còn gặp phai mấy thằng buôn bán thất đức lại học đc mấy mánh này để đi lừa mấy ae không biết"...

theo em thì thích là múc chán thì bán rẻ, cho tặng, thả. còn mấy thằng lừa đảo lấy vài đồng thì cho con nó hưởng.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên