cần đổi hoac nhượng lại chim yểng,cưỡng,sáo

hiepbui123

Thành viên Mới
Điểm
0
mình nhiều chim biết nói quá nên can đổi hoạc nhượng lại bớt mình ở hà nội nhé.bảo đảm tất cả chim mình nuôi từ nhỏ hiện đang học nói.anh e nào ơ hn qua giao lưu nhé.sdt 0982405078 gần chơ bưởi

Ðề: cần đổi hoac nhượng lại chim yểng,cưỡng,sáo

hic a bán bớt ak nhieu qá rùi ak hì

muốn đổi gì thì nói cho anh em biết chứ.........................8->

ai co yến hoac khuyên hay nhé.mình nhiều quá .toan hàng đẹp muốn nhượng lại cho anh e cùng chơi cho có bạn.mình ko buôn bán mà chơi thôi
<------ Bổ sung bài viết ------->
hic a bán bớt ak nhieu qá rùi ak hì

uh nhiều wa chăm ko tốt hỏng mất lưa chim dẹp mang tôi em ah

ai co yến hoac khuyên hay nhé.mình nhiều quá .toan hàng đẹp muốn nhượng lại cho anh e cùng chơi cho có bạn.mình ko buôn bán mà chơi thôi
<------ Bổ sung bài viết ------->

uh nhiều wa chăm ko tốt hỏng mất lưa chim dẹp mang tôi em ah

hay a đổi cmao k a ... e có 1 con cmao dang thay lông thái độ , hot rồi dí vào là bung cánh hiihi dong ý thi hnao e mang qa thử

chao mao anh ko choi em ah vi nha chat.anh dang thich chim yen hoac khuyen hay em ah.gan 10 chu chim noi nen nhuong bot vai em

oạch đã lên 10 rồi ak . khiếp a kinh qá =)) mak con cuong néu bán là bnhieu hả a .... e thjk con cuong cuâ roi dó hihihi

oạch đã lên 10 rồi ak . khiếp a kinh qá =)) mak con cuong néu bán là bnhieu hả a .... e thjk con cuong cuâ roi dó hihihi

cuong may hom nay bat dau noi duoc tap toe roi neu mang ve 2thang nua la noi ok.ca long dep 1t em ah.

cuong may hom nay bat dau noi duoc tap toe roi neu mang ve 2thang nua la noi ok.ca long dep 1t em ah.

vâng hihihi thag này e vua het luong .tháng sau mak con thi e sang bắt hiihi

vâng hihihi thag này e vua het luong .tháng sau mak con thi e sang bắt hiihi

nuoi them 1thang tinh them tien cam nhe hahaha.long inox anh mua cung da 400k roi .cuong cung chi dat hon cuong con 1 chut thoi

vang ak ..,. ak con sáo nấu noi rồi a bán thi bnhieu k lòng ạ ..... thg sau co tien qa xem roi bắt hihi

mua dang hoc noi em ah jo mua sao noi roi dau duoc nhu y minh.ve nha ko mat cong day noi nhung no goi ten anh thi chan lam.tat ca cac con moi hoc noi nam nay anh chi day noi nhung tu thong dung thoi.con ko day goi ten chu vi nhu vay dau co nhuong duoc cho moi nguoi choi.

Khuyên non lên 2 năm lồng đang thay lông ( cầm tay líu căng đét dài bất tận luôn ) nếu bạn thích thì đổi đc chim gì vậy???

Khuyên non lên 2 năm lồng đang thay lông ( cầm tay líu căng đét dài bất tận luôn ) nếu bạn thích thì đổi đc chim gì vậy???

đổi sáo nâu biết nói túm cổ vẫn nói hoac ca cưỡng gãi cổ xù lông dang tâp nói

cưỡng là con sáo gì gì màu đen trắng hả bạn tại mình ko biết các dòng chim này mấy

1 khuyên non 2 năm + 1 chim đuổi 2 năm ( líu và đấu ko phải nghĩ ) = 1 chú yểng đc ko bạn

vậy để mình suy nghĩ có gì call bạn vì mình cũng ở Tây Hồ mà lên giao dịch sẽ rất nhanh :)

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên