cần đổi hoac nhượng lại chim yểng,cưỡng,sáo

Ðề: cần đổi hoac nhượng lại chim yểng,cưỡng,sáo

Thanks bác, để phiên chợ lần sau em làm nửa kí thử trộn cho nó ăn xem sao.

ba gia hay ban sao ngoi hang ngat cung co cam do hinh nhu la 90n/kg do.nuoi bon nay ko can cau ky lam .thinh thoang cho an tuoi la duoc,ban co hay cho no tam ko.neu cho tam thi nho cho sang long tam dung de tam tai long

ba gia hay ban sao ngoi hang ngat cung co cam do hinh nhu la 90n/kg do.nuoi bon nay ko can cau ky lam .thinh thoang cho an tuoi la duoc,ban co hay cho no tam ko.neu cho tam thi nho cho sang long tam dung de tam tai long

Mình dùng lồng tàu loại 60X40X40 mỗi em 1 lồng và cho tắm luôn trong lồng, vì ít có time chăm sóc nên cho tắm ngay lồng cho tiện.

Mình dùng lồng tàu loại 60X40X40 mỗi em 1 lồng và cho tắm luôn trong lồng, vì ít có time chăm sóc nên cho tắm ngay lồng cho tiện.

ban mua mot cai long tam ko dang bao nhieu.luyen cho chim co thoi wen sang long tam.minh se ve sinh long nuoi sach se hon.sau nay mua dong ko tam duoc thuong suyen thi luc do moi lan ban ve sinh long rat kho.

ban mua mot cai long tam ko dang bao nhieu.luyen cho chim co thoi wen sang long tam.minh se ve sinh long nuoi sach se hon.sau nay mua dong ko tam duoc thuong suyen thi luc do moi lan ban ve sinh long rat kho.

Mùa đông chắc tháng mới cho em nó tắm 1 lần, lại phải chuẩn bị nước nóng rồi phòng điều hòa và máy sấy lông=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)) đùa chút thôi, thanks bạn! mình dùng lồng này rất dễ vệ sinh vì nó có khay hứng bên dưới và khi vệ sinh thì lấy vòi nước xịt vào + nước vệ sinh bồn cầu cọ rửa là ok.

up cai len dau nao.....................up.

up phat nua nao con lai mot em cuoi cung ai co nhu cau lien he nhe

up..............................................up

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến