Cần mua cockatoo ở Gia Lai (Peliku)

Ðề: Cần mua cockatoo ở Gia Lai (Peliku)

choy ơi nếu mà là xích thiệt trưa nay bắt xe lên gia lai mua 2e quá :)

anh đang ơ gl nè, đưa đc anh chay xuống chở đi xem. Có nt vs em làm quen mà ko thấy reply

con của bạn biut là con xích mà. của ban lee min ho già rùi nên lông nó thế. 300k thì quá rẻ chắc ông chủ bán chim cũng ko biết loại với giá của mấy bé xích hay sao lại bán thế nhỉ :D

chủ topic đâu , mình bắt xe lên GL rồi nhờ cậu chỉ chỗ bán xích đc k , thank nhìu luôn đó , nói nghiêm túc đó

chủ topic đâu , mình bắt xe lên GL rồi nhờ cậu chỉ chỗ bán xích đc k , thank nhìu luôn đó , nói nghiêm túc đó

Chắc bắt xe lên Gia Lai luôn quá.................

anh đang ơ gl nè, đưa đc anh chay xuống chở đi xem. Có nt vs em làm quen mà ko thấy reply

a cho e sdt vs , tình hình dưới đó có xích thì cho e thông tin
<------ Bổ sung bài viết ------->
Chắc bắt xe lên Gia Lai luôn quá.................

hehe ! từ từ đợi thông tin chính xác đã nào , lỡ lên rồi bị hố vẹt ngực hồng thì ói máu quá :)

Vừa dạo gần hết Gia Lai nè ;). Dân tộc thì chưa gặp. Nhưng các tiệm chim hình như là không có.

Vừa dạo gần hết Gia Lai nè ;). Dân tộc thì chưa gặp. Nhưng các tiệm chim hình như là không có.

èo ! cậu hỏi chủ topic xem thấy xích ở tiệm nào cậu ghé xem thử , nếu xích mà 300 - 400k thì còn chần chừ gì nữa , sợ xích nó bán già quá thôi

Mình cũng chưa chắc chắn nó là con xích vì nó giống giống con nỳ

nếu đúg thì mình sẽ mua giùm cho anh em

Trong Hình là con xích chưa thay lông đó Lee.min.ho
ngực hồng trưởng thành ở vn thì mỏ trên đỏ , dưới đen, và ngực phải hồng :)) ngực hồng mái thì khỏi bàn :D
mình chắc chắn con trong hình là xích đó 8->
mình cũng có thằng bạn ở giai lai , nếu bạn chắc chắn, mình sẽ nhờ nó qua chở em đi mua giùm a thêm mấy con nhé [-O<
thĩ quá , có 300k à, mua 5 con là 1tr5 a gửi 2tr , xin gửi em 500k tiền công nhé :-t
nếu đc thì alo nè 0989242100 :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Kuma và Craven lâu ngày mới thấy online :D

nếu đúng thật sự như trong hình là xích chủ còn j nữa nhưng sao giá bèo wa vậy e xích cuae e mua đàu mùa nè giá 1tr6 rùi

Trong hình là em xích đó bạn, nếu đúng vậy thì đây là tin tốt cho anh em rùi.

trưa nay mình đi mua chim , gặp ông bán dạo , hỏi ổng có bán xích k thì ổng hỏi xích có phải vẹt mỏ đỏ k , ổng kêu con này đẹp hơn ngực hồng nhiều , ông kêu nếu muốn mua thì t5 tuần sau ghé lại sẽ có hàng cho chọn , ông đó bán 500k 1con , khuyên nên mua thêm cầu đứng và đồ chơi cho nó nữa

trưa nay mình đi mua chim , gặp ông bán dạo , hỏi ổng có bán xích k thì ổng hỏi xích có phải vẹt mỏ đỏ k , ổng kêu con này đẹp hơn ngực hồng nhiều , ông kêu nếu muốn mua thì t5 tuần sau ghé lại sẽ có hàng cho chọn , ông đó bán 500k 1con , khuyên nên mua thêm cầu đứng và đồ chơi cho nó nữa

Có thì quất liền vài em chuyển vào SG cho AE ;)

Có thì quất liền vài em chuyển vào SG cho AE ;)

nhưng mình k chắc chắc con ổng kêu là vẹt mỏ đỏ có fai? là xích k nữa , cũng hi vọng lắm , thấy có bán nhồng hỏi thử giá 250k 1e

nhưng mình k chắc chắc con ổng kêu là vẹt mỏ đỏ có fai? là xích k nữa , cũng hi vọng lắm , thấy có bán nhồng hỏi thử giá 250k 1e

ẶC Nhồng lớn chưa sao mà rẻ thế?

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,095
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên