Cần Sự Trợ Giúp Từ Các Ae

Ðề: Cần Sự Trợ Giúp Từ Các Ae

Mấy ô này tiện thể chưng biển khoe hàng đây...kinh qué

Nhất nghệ tinh - nhất thân vinh.

Muốn tinh cái gì đó trước tiên phải yêu nó, nói cách khác là phải hiểu biết thật sâu về cái đó, tận dụng khả năng đã có và tích cực phát huy nó.

Như vậy nếu bác muốn bán hàng chim, trước tiên bác phải hiểu về chim đã, tập tính, chăm sóc, tư vấn cho khách của các loại chim cảnh bác định kinh doanh và thành phần cám, thành phần dinh dưỡng của loại cám nào đối với nhóm chim cảnh nào là tốt nhất, rẻ nhất nhưng hiệu quả vẫn cao nhất.

Nhiều khi không phải cứ có chim hay là phải nhập từ nguồn chất lượng cao đồng nghĩa với đắt đỏ, con chim hay do tố chất nhưng sự chăm sóc và hiểu biết của chủ là đóng vai trò quan trọng hơn cả.

Bác cần tiếp thị, thu thập thông tin tại nơi bác định kinh doanh, xem nhu cầu khách hàng cần và thiếu cái gì, bởi bác vốn nhỏ không thể nhập đại trà như anh em vốn lớn được. Vì thế chỉ tấn công vào những mặt hàng có nhu cầu cao của khách thôi. Dần dà với kinh nghiệm và uy tín lên cao, bác phát triển các nhóm hàng khác cũng chưa muộn.

VD đơn giản như đan rổ: cái xiên dế, không phải nơi nào cũng bán, nó chính là cái dây thép đập bẹt ra để xiên con dế và cắt đít cho khuyên mút thôi....vân vân
Thân mến. Chúc bác thành công.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

thabk ban langtu nhieu 1 kn day bo ich.................................sr mod minh bi hong vietkey

thabk ban langtu nhieu 1 kn day bo ich.................................sr mod minh bi hong vietkey
anh choắt, chuẩn bị cho em 1 2 em đực đi nhé khi nào em lên em sách.vào cám cho em với nhé.con nào líu rồi càng tốt hehe

Ặc đã e nào líu đâu toàn đi chuyện ... ra riêng a vào cám tuấn cóng mới líu đc mới đc 1 tháng k giám ép nó ăn cám Tuấn Cóng vàng Công kick nó lên sợ hỏng chim :D

=))em đùa anh thôi.thế nhà còn nhiều mộc ko anh em lên em thó 1 2 em còn thì nhớ để em đó ko em lên mà ko có chết vs em

còn thì vẫn còn .. vừa ùi a bán chim phóng sinh hơn 40 con ùi vì người ta đòi lồng tập trung lên giải tán bớt :D ... 1 2 hôm nữa bẫy lại đầy

còn thì vẫn còn .. vừa ùi a bán chim phóng sinh hơn 40 con ùi vì người ta đòi lồng tập trung lên giải tán bớt :D ... 1 2 hôm nữa bẫy lại đầy
vâng anh bẫy đi xông chọn ra cho em 1 2 em mỏ mỏng nhé vào cám hộ em,em ngại nhất là vào cám.tầm 27 28 là em lên bởi hôm đó em mới được nghỉ tết.mà chuẩn là boy anh nhé chứ hót girl là chết em mất.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên