Cập nhật giá Nhồng + địa Chỉ

kibou

Thành Viên
Điểm
16
Nhìn thấy anh em nuôi Nhồng mà lòng lại nôn nao, bữa rồi ghé Thuận kiều thấy nhiều

Nhồng non ghê, vẫn còn Lông Ống há mỏ mà đòi 1,6 củ híc chém ghê quá.

Các bác cùng cập nhật địa chỉ để anh em thích nuôi tìm nhé.

Ðề: Cập nhật giá Nhồng + địa Chỉ

ở hà nội toàn 2,8tr thôi. mặc cả mỏi mồm thì 2,5tr :((

ra tiệm 9 đào 1tr3 ak ;;);;);;)

9 đào hỏi giá bà chủ trước nha mấy thằng bán ở đó nhìn mặt phát giá đấy

Q9 ... mới hỏi 2 tuần tr'c là 2 chai

vậy à . mình có con chim già mùa này là 4 năm rồi , nhưng mình chưa dậy nói không biết bao nhiêu mà nó đẹp và to nhìn mượt óng , không tật lỗi gì hết ....không biết được bao nhỉ các bạn.......tham khảo chút ..mình cũng đang định bán đấy..

mình ra 9 đào hỏi thì mấy thằng bán nói giá = bà chủ mà
hồi trước mình hỏi bà chủ 1tr3 ra n bán mình 1tr5 mình k có đem theo dt để call lại bà chủ zới lại thích quá xúc lun + với con sáo nâu 100k n bớt mình 10k đó là lần đầu tiên mình đi mua chim T-T

ở đà nẵng thì là 1tr8, vãi tè nói giá như đi chỗ khác chơi ko bằng...ặc ặc, quá mắc

Nhìn thấy anh em nuôi Nhồng mà lòng lại nôn nao, bữa rồi ghé Thuận kiều thấy nhiều

Nhồng non ghê, vẫn còn Lông Ống há mỏ mà đòi 1,6 củ híc chém ghê quá.

Các bác cùng cập nhật địa chỉ để anh em thích nuôi tìm nhé.
ngày trước mình bán toàn nhông non thì không mua cho mình giá 1,8tr giờ thấy hối hận chưa?

Không phải hối hận mà quá hối hận luôn. Giá mà hồi đó mua được cả chủ lẫn .... thì hay biết mấy ^^

Mình cũng đã từng phải bán chim đó thôi, nhưng h có điều kiện lại muốn nuôi hì hì bác Kixinh còn để

rẻ cho em nó nhé. Anh em ủng hộ ^^

1 chai 6 chuẩn rồi các pác ạ giá lấy tại lò là 1chai 350 rồi trả mỏi mồm thì đc 1 chai 5.Em vừa tậu 2 chú mất 3 chai 2

1 chai 6 chuẩn rồi các pác ạ giá lấy tại lò là 1chai 350 rồi trả mỏi mồm thì đc 1 chai 5.Em vừa tậu 2 chú mất 3 chai 2

Bạn mua ở đâu thế, ra HN thích mua Nhồng Điện Biên mà chưa biết sẽ mua ở đâu đây.

Giá mà bạn kixinh còn Nhồng nhỉ :D

mình mua có 1t3 thôi mua ngày 16/4

giá tại bình dương là 1.5 tr.. Mới tậu 1 em hôm qua

nhồng bạn mua được mấy tháng tuổi rồi bạn

Minh co chu yeng mua o hoàng hoa tham nam truoc hia 2t gio dang can tien ai co nhu cau lien he minh 01626560720 yeng to dep mua minh mang tan noi minh o chua boc

Bạn mua ở đâu thế, ra HN thích mua Nhồng Điện Biên mà chưa biết sẽ mua ở đâu đây.

Giá mà bạn kixinh còn Nhồng nhỉ :D
Mình ở tiền giang , giá nhồng lấy tại gốc ( nuôi sinh sản công nghiệp tại Sài Gòn đường Thuận Kiều ) là 1 chai 350 rồi @@ , còn những chỗ khác thì tớ chịu ^^!:-"

cả nhà post hình mấy em lên chia sẽ kinh nghiệm với nào , nhồng tớ đc khoảng 5 tháng tuổi rồi 1 em trống 1 em mái đoán là vậy , đang bắt đầu trùm áo lồng cho em nó quen dần sau này dạy dỗ nó dễ hơn

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên