Chào mào bẫy chiều nay 19/11/2012 (mất 3 ngày chinh phục)- Các bác cho ý kiến

minhkhoi2004

Facebook: Cu Gáy Thái Bình
Điểm
113
Địa chỉ
Thái Thụy - Thái Bình
Hôm trước mượn chào mào của bố vợ, đem về cho vào lồng bẫy, hôm trước bẫy được hoét xanh. 3 ngày nay rỗi và phát hiện thấy đôi chào mào hót ác phết, đến chiều nay thì chinh phục được, các bác chém nhé, ảnh đây ạ (chụp bằng điện thoại nên hơi mờ, các bác thông cảm nhé):

(à, mào chưa rõ lắm, nhưng do nó sợ nên cụp mào chứ không phải không có mào các bác nhé)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Chào mào bẫy chiều nay 19/11/2012 (mất 3 ngày chinh phục)- Các bác cho ý kiến

phóng sanh đi bác ui, em nó nhìn mặt mũi hiền wa , ko có tí gấu nào :D , đừng ném gặch mạnh tay wá

Ðề: Chào mào bẫy chiều nay 19/11/2012 (mất 3 ngày chinh phục)- Các bác cho ý kiến

chúc mừng bác
cứ xập bẫy là sướng rồi
chú chim nhìn lông lá mùa này đẹp thật

đánh đc chim là vui oài,chuác mừng bác nhé

Chúc mừng bác nhé....................................................

chúc mừng..................chúc mừng.

Xin chúc mừng bác nhé.
Link ảnh die rồi e chưa ngắm đc nên chưa có ý kiến

Hôm trước mượn chào mào của bố vợ, đem về cho vào lồng bẫy, hôm trước bẫy được hoét xanh. 3 ngày nay rỗi và phát hiện thấy đôi chào mào hót ác phết, đến chiều nay thì chinh phục được, các bác chém nhé, ảnh đây ạ (chụp bằng điện thoại nên hơi mờ, các bác thông cảm nhé):

(à, mào chưa rõ lắm, nhưng do nó sợ nên cụp mào chứ không phải không có mào các bác nhé)
Đẹp đấy, chúc mừng bạn. Hôm nào đi bẫy cho mình theo với.............

Em ở Thái Bình mà bác, em chẳng có thời gian đi bẫy đâu, may được nghỉ trước 20.11 nên tập bẫy thử, hi vọng cuối học kì em sẽ bẫy tiếp ( em gõ đầu trẻ bác ạ )
<------ Bổ sung bài viết ------->
Em ở Thái Bình mà bác, em chẳng có thời gian đi bẫy đâu, may được nghỉ trước 20.11 nên tập bẫy thử, hi vọng cuối học kì em sẽ bẫy tiếp ( em gõ đầu trẻ bác ạ )

Nó không chịu ăn các bác ơi, em để chuối, cam mà còn nguyên, chẳng thấy có tý fân nào. Các bác cứu em với
xin lỗi các bác, viết xong đoạn trên, quay ra xem thế nào, báo cáo: đã tự mổ chuối ăn. Em sướng

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

cung hỉ cung hỉ.....................30 nek

Em định cho ăn hoa quả khoảng 1 tuần rồi mới vào cám,được không các bác
Em định cho ăn hoa quả khoảng 1 tuần rồi mới vào cám,được không các bác

khong can dau chi can an 2 ngay la dua cam vao duoc rui

vào thẳng cám luôn đi bạn à ! bạn nhốt chung với 1 con mộc khác rồi thả miếng chuối vào cho 2 con nó ăn....đến hôm thứ 3 ko cho chuối nữa mà chỉ để cám thôi....nó nhìn thấy con kia ăn cám thì sẽ ăn theo ngay !

khong can dau chi can an 2 ngay la dua cam vao duoc rui

vào thẳng cám luôn đi bạn à ! bạn nhốt chung với 1 con mộc khác rồi thả miếng chuối vào cho 2 con nó ăn....đến hôm thứ 3 ko cho chuối nữa mà chỉ để cám thôi....nó nhìn thấy con kia ăn cám thì sẽ ăn theo ngay !
Vâng, cám ơn 2 bác, em vừa lăn chuối vào cám rồi, chờ xem ổn thì chơi tiếp

Chào mào vào cám thì quan trọng gì , mình toàn cho 1 quả chuối để 1 cóng cám , khi ăn hết chuối là tự mổ cám ăn ngay thôi mà ,

Bạn chọn đúng cách rồi đấy như thế chỉ số an toàn rất cao. Bạn cho cám vào chuối cho ăn được khoảng 4-5 hôm là ngon lành vô tư cho ăn cám rồi!!! Cố gắng lên bạn nhé!!!111

Bạn chọn đúng cách rồi đấy như thế chỉ số an toàn rất cao. Bạn cho cám vào chuối cho ăn được khoảng 4-5 hôm là ngon lành vô tư cho ăn cám rồi!!! Cố gắng lên bạn nhé!!!111
Vâng, chiều nay nó ăn được 1 ít, tối em bỏ hết thức ăn đi, sáng mai sẽ cho ăn chuối trộn cám. Cám ơn bác

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên