Chào mào bẫy chiều nay 19/11/2012 (mất 3 ngày chinh phục)- Các bác cho ý kiến

Ðề: Chào mào bẫy chiều nay 19/11/2012 (mất 3 ngày chinh phục)- Các bác cho ý kiến

Trưa nay em cho sang lồng tắm, nó tắm rồi các bác ạ(mấy hôm trước em cho sang 2lần để vệ sinh lồng nhưng chưa dám tắm),trông mào cũng tạm,treo lên thấy con mồi hót, nó cũng mở miệng được mấy fát,không biết tương lai thế nào các bác nhẩy ! ! !

Ðề: Chào mào bẫy chiều nay 19/11/2012 (mất 3 ngày chinh phục)- Các bác cho ý kiến

Hôm nay ăn cám rồi các bác ạ. Em vừa cho miếng chuối nó ăn qua đêm không bị đói

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Em lại báo cáo: nay em để cám từ sáng, cho ăn cả ngày cho quen, tối nay em cho 1 mẩu chuối chống đói qua đêm (nó ăn cám và phân cũng ổn các bác ạ, nay em quay trộm thấy em nó mào đinh các bác ạ. Các bác cho em hỏi thêm tý nữa: em đang nhốt trong lồng 25*25cm bịt kín các mặt, theo các bác nuôi như vậy trong bao lâu nữa hay nên chuyển ra lồng rộng hơn ngay bây giờ. Cám ơn các bác nhiều

gấu thế nào ấy chứ , mình nhìn yếu đuối thế

Nay thấy nó hót thế này các bác ơi: (Quách, quách cù lèo)* 2 phát liền (còn từ hôm bị tù đày đến nay thì kêu suốt ngày). Hy vọng gì không các bác????

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Hôm qua và nay trời ấm ấm, em treo ra cây, nó học giọng chim thầy nên hót cũng thấy hay hay các bác ạ. Em cố chăm và báo cáo kết quả các bác sau

Em này nhìn nhát quá. Chưa biết giọng thế nào nhưng có lẽ khó thuần hơn đó bác. Bẫy đấu nhìn măt đầu gấu mới đúng chuẩn

Em này nhìn nhát quá. Chưa biết giọng thế nào nhưng có lẽ khó thuần hơn đó bác. Bẫy đấu nhìn măt đầu gấu mới đúng chuẩn
Ha ha, cám ơn bác, chào mào bắc nên hơi nhỏ con, mặt không dữ lắm (em nghĩ hợp với nuôi hót), được gần 2 tháng mà đứng lồng ra phết bác ạ

bẫy 3 ngày thì một là con mộc này quá đỉnh cao,nuôi được 1 em mộc như thế này mới đáng công.2 là con mồi của bạn quá phò,ăn may mới vào đá thì nên phóng sinh cả 2!...:d

con này nhìn cái mỏ là biết chim hay , ít nhất thì nó cũng mau mỏ rồi cố gắng chăm tốt đi bạn

con này nhìn cái mỏ là biết chim hay , ít nhất thì nó cũng mau mỏ rồi cố gắng chăm tốt đi bạn
Thế hả bác ? Em cũng đang tập chơi chim nên không rành lắm, nếu được thế thì tốt quá. Cám ơn bác

bop chat vao khong bay day ban a

cứ xập bẫy là ngon rồi.cứ thỏa mãn niềm vui đã sau này tính sau, thú bẫy chim là thế

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên