Chiến sự giữa Eupatria&Cockatiel

Ðề: Chiến sự giữa Eupatria&Cockatiel

Cảm ơn anh ! Mắt của em lovebird có màu trắng đỏ đến tận nữa mắt , có nên nhỏ thuốc không ! Nhà anh có nuôi chó không. Em là bs chữa bệnh cho chó,bên đ vietpet

No, Thanks, chỉ nuôi chim thôi.
Nhỏ Rohto cũng được. Lấy bông tăm ngoáy tai, thấm ít thuốc thoa ngoài mắt vài lần./.

No, Thanks, chỉ nuôi chim thôi.
Nhỏ Rohto cũng được. Lấy bông tăm ngoáy tai, thấm ít thuốc thoa ngoài mắt vài lần./.

Cảm ơn anh. Còn con Hòa thượng không biết có hết không ?

Cảm ơn anh EU, con mẫu đơn của em sắp hết bị chôp mắt rồi còn con Hòa Thượng thì đang tiến triển

Em định lảm nha khoa với lại thú y ! Mà không bik có khả năng không!!

Tôi học giỏi, bạn cũng học giỏi. Tôi làm được bạn còn làm giỏi hơn. Miễn là đeo đuổi ham thích./.

mào em cock của anh EU dài quá nhỉ :D

ae cho mình hỏi giá của 1 chú vẹt đó là bao nhiêu vậy hàng nhập hả vn mình có ko???

Làm sao biết vẹt mã lai còn non a. ?

Một cuộc hỗn chiến xảy ra giữa Eupatria và Cockatiel. Eupatria vằn mắt, há cái mỏ đỏ chót như ớt sừng trâu, mở ra kẹp vào như hai gọng kềm đại, hòng đớp chửng Cockatiel. Còn Cockatiel chẳng có biểu hiện gì của cái mỏ nho nhỏ, hồng hồng, mềm như lộc nhung, tưởng như chẳng thể dọa ai. Hắn cũng giương mỏ, dựng mào cao nhọn để cho Eupatria thấy được sự hùng tráng của mình, sẵn sàng quyết chiến tới còong.

Cuộc chiến tưởng chừng sắp đến hồi quyết liệt. Máu me có thể chảy ra, thương tích và kể cả thương vong dành cho hai kẻ hiếu chiến. Đùng một cái, cuộc chiến dừng lại.

Và cuộc chơi kết thúc. Cũng chỉ là một trò chơi.

[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=ddjfrcq7kLw[/YOUTB]

Thế thôi à?

Cuộc truy lùng đối thủ:

[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=DrnSrJSS_Fk[/YOUTB]

Eu : ơ nó đâu rồi nhỉ
Cock: còn lâu mới tim đc , tớ ở trên này nè
Eu: thôi hòa bình vẫn tốt hơn ( leo xuống dưới chơi với a Eu )
:-":-":-":-":-":-":-"
tình hình chiến sự có vẻ ko " căng " lắm nhỉ :D

Eu : ơ nó đâu rồi nhỉ
Cock: còn lâu mới tim đc , tớ ở trên này nè
Eu: thôi hòa bình vẫn tốt hơn ( leo xuống dưới chơi với a Eu )
:-":-":-":-":-":-":-"
tình hình chiến sự có vẻ ko " căng " lắm nhỉ :D

Bạn thực sự là một biên kich phim. Hay lắm. Hội chim KVX đã có biên kịch cho những con vẹt rồi.
Tiếp tục nhé. Sẽ có clip cho đoạn sau.

Bạn thực sự là một biên kich phim. Hay lắm. Hội chim KVX đã có biên kịch cho những con vẹt rồi.
Tiếp tục nhé. Sẽ có clip cho đoạn sau.

Sau khi hoà ước được ký kết giữa Cock. và Eu. có hiệu lực, Cock ta rủ hội nhà mình múa hát, nhảy nhót tưng bừng khắp nơi, thâu đêm suốt sáng.

[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=PU0rRAerHIo[/YOUTB]

:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz

Sau khi hoà ước được ký kết giữa Cock. và Eu. có hiệu lực, Cock ta rủ hội nhà mình múa hát, nhảy nhót tưng bừng khắp nơi, thâu đêm suốt sáng.

[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=PU0rRAerHIo[/YOUTB]

:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz

"...vào giây phút quyết định khi hiệp ước giữa 2 bên được kí kết
cock đại nhân, người đã đi vào lịch sử trong hiệp ước với bọn Eu..a đã cho triệu tập một nhạc công có tiếng nhất youtube, hát bài hát truyền thống ăn mừng hiệp định, bài hát chocobo final fantasy.
khi bài hát vang lên mọi người cùng nhảy múa và cả ngài cock cũng không ngoại lệ ..."
Theo " Những Giây Phút Sáng Tạo " của Mr.Eu
..."Tôi chưa từng cảm nhận được một khung cảnh huy hoàng đến thế, xung quanh cock đại nhân là một màu vàng huy hoàng, màu chiến thắng, người thân nhảy múa bên cạnh ngài, người dân nhảy mua dưới chân ngài, ngài đã đi vào lịch sử. Cảnh tượng đó theo tôi là một vẻ đẹp, vẻ đẹp tinh khôi........."
Trích " Hồi Kí Thành Công Của Những Giây Phút Sáng Tạo" của chính tác giả Mr.Eu
:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

"... ồ đến rồi, dàn nhạc huyền thoại của dân tộc cockatiel. Vị nhạc trưởng đáng kính của chúng ta với bộ cánh trắng "già nua" của thế kỉ trước , tôi không thể tin được ngài ấy đã xuất hiện, người đã rinh về mình 5 giải Gremmy về âm nhạc và nghệ thuật sắp biểu diễn. Âm điệu của bài hát Haru Haru của nhóm BigBang, Oh!! của SNSD ,còn có cả nhạc phim của "Thập Diện Mai Phục" ........lần lượt vang lên ( toàn nhạc trẻ ko dzậy ) ,nhưng bài hát đáng nhớ đã ,làm nên một buổi hòa nhạc hoành tráng, góp phần không nhỏ vào buổi tối đáng nhớ của ngài Cock......"
Theo cuốn "Những Giây Phút Sáng Tạo" của MR.Eu

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên