Chim sáo đen tự nhiên không nhìn thấy

Ðề: Chim sáo đen tự nhiên không nhìn thấy

Em cũng không muốn hỏi nhiều mà thiệt tình em không biết. vì thế em có làm mấy Anh giận thì cho em xin lỗi. với lại em cũng mới tập nuôi chim nên không rành lắm. mấy Anh kêu em Là em đc rồi vì em nhỏ hơn mấy Anh nhiều em mới 14t. cho em xin lỗi nhé Anh angel

Em cũng không muốn hỏi nhiều mà thiệt tình em không biết. vì thế em có làm mấy Anh giận thì cho em xin lỗi. với lại em cũng mới tập nuôi chim nên không rành lắm. mấy Anh kêu em Là em đc rồi vì em nhỏ hơn mấy Anh nhiều em mới 14t. cho em xin lỗi nhé Anh angel
Có gì phải xin lỗi chứ! Nói thật đối với độ tuổi của em chơi chim thế là tốt lắm rồi nhưng khi đọc những chỉ dẫn của ae trên dđ cần đọc để hiểu 1 cách đúng nghĩa, chứ hỏi lập đi lập lại dễ gây cảm giác khó chịu khi 1 ai đó muốn chuyền đạt và giúp đỡ! Chúc em vạn sự tố lành!!!

Yểng của mình trước cũng bị như bạn. Có lúc mình tưởng hết phương chữa rồi định vứt đi cho xong, nhưng thấy tội quá nên mình cố gẵng chăm sóc chữa trị.

Nguyên nhân chính là do vệ sinh lồng kém , hoặc cóng nước bị bẩn.

Bạn nên vệ sinh lông thật tốt , thay nước thường xuyên, nhỏ v-roto cho nó. sau khoảng 2-3 tháng là sẽ khỏi , nhưng mắt chỉ cón 7/10 thôi nhé.

Đây là e Yểng của mình sau khi bình phục:

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên