CHo e hỏi giá cả lồg inox ở HN

Ðề: CHo e hỏi giá cả lồg inox ở HN

quên mất vừa nghỉ ra. em mua 2 cái lồng về tháo máy chồng lên nhau rồi lấy dây thép bọc nhựa cột chặt lại là có cái lông vừa to cao vừa xinh xắn. con bạn gái anh đã áp dụng với lồng nuôi chuột hamters trông đẹp lắm. có thể thăm khảo các lồng 2 3 tầng của chuột hamters mà làm em à. mua làm gì

E cũg đag phân vân tại cock nó bẻ lồg đấy chứ nên ms suy ngĩ là lồg inox hay như bác nói

anh nuôi cock lồng tắm tre nuôi lovebirds lồng giống hệt của em. anh đang định nâng cấp lên 2 tầng cho thoải mái. em từ từ hãy mua lồng để anh làm trước xem thế nào. mà em làm ít đồ chơi treo vào lồng anh đảm bảo nó ko cắn nan lồng nhiều nữa đâu. đồ chơi nhặt từ những đồ chơi hỏng nhiều màu sắc của con nít 3 tuổi ý chúng nó thích lắm. anh cứ khoảng 1 tuần lại hí hoáy thay đồ chơi cho chúng nó phá. lồng thì anh phá thôi anh cắt đục mấy cái cửa sổ trên lồng rồi kkkkkkkkkkkkk

mình cũng nghĩ thế. mấy hôm nay mấy ae nhà vẹt vui vẻ lắm. mình còn lắp 1 đống đồ chơi tự chế và thức ăn ngon rau quả đầy đủ không lý nào nó lại bị stress. sau vài ngày cho ăn theo bữa thì các em nó lại bám lấy mình ăn uống ngon lành. trước chúng nó đi với nhau và cho mình ra rìa thế mới ức chứ. giờ thì cả nhà cùng vui rồi.

chúc mừng bạn nha , duy trì tình cảm tốt đẹp nha , nếu không nó lạ cho ra rìa nữa thì khổ :(

Nhà a ở đâu e chả biết cho đồ chơi gì vào lồg cả dù nhà có e gái 3 tuổi T.T

nhà anh ở bạch mai. nếu rảnh qua nhà anh chơi. anh em nghiên cứu cái lồng

anh nuôi cock lồng tắm tre nuôi lovebirds lồng giống hệt của em. anh đang định nâng cấp lên 2 tầng cho thoải mái. em từ từ hãy mua lồng để anh làm trước xem thế nào. mà em làm ít đồ chơi treo vào lồng anh đảm bảo nó ko cắn nan lồng nhiều nữa đâu. đồ chơi nhặt từ những đồ chơi hỏng nhiều màu sắc của con nít 3 tuổi ý chúng nó thích lắm. anh cứ khoảng 1 tuần lại hí hoáy thay đồ chơi cho chúng nó phá. lồng thì anh phá thôi anh cắt đục mấy cái cửa sổ trên lồng rồi kkkkkkkkkkkkk

đúng rồi , vẹt thích đồ chơi màu mè lắm, k có đồ chơi nó mới buồn chán nên phá lồng, có đồ chơi thì bảo đãm tụi nó không bị stress đâu

cứ có mầu sắc là được mà em. mà kiếm cái nào đảm bảo nó cắn không hỏng thì cho vào

nhớ treo lên nhé. treo lên nó cắn không được nó mới thích mới tò mò.anh thấy nuôi vẹt đồ chơi tương đối quan trọng. vì xem youtube khá nhiều thấy gần như không thể thiếu hay sao ý. anh cũng tham khảo qua clip youtube thôi. hồi đầu làm cả cái mái bằng hoa mai giả mà giờ nó phá còn có mấy bông. hiện tại chúng nó đang chuyển hướng phá cây tùng giả nhà anh. nhưng tương lai chắc 2 năm nữa mới hỏng.

chúc mừng bạn nha , duy trì tình cảm tốt đẹp nha , nếu không nó lạ cho ra rìa nữa thì khổ :(

thực ra hôm mới đón em lovebirds mới về mình không muốn bỏ đói nó nên bị ra zia. mấy ngày nay thấy em nó có vẻ quen nhà rồi nên đồng loạt cho tất cả vào quy củ bỏ đói tất cả cho ăn theo bữa luôn con nào muốn ăn phải ra tay mình mà ăn. dặn cả bà già không được cho chúng nó ăn uống gì hết. thiết lập lại trật tự. mà công nhận có thời gian ngồi cho chúng nó ăn nó gần mình nhanh thật.

đúng rồi . đồ chơi rất quan trọng cho vẹt , nó mà không có đồ chơi thì nó sẽ buồn chán , vẹt rất hiếu động mà

đúng rồi . đồ chơi rất quan trọng cho vẹt , nó mà không có đồ chơi thì nó sẽ buồn chán , vẹt rất hiếu động mà

Cắn phá lung tung, gặp gì cắn đấy, Em xich hôm qua chơi luôn cây cảnh nát bươm như sau bão. Lá thì bị gãy, lá thị cắn đứt, còn đọt non cũng chơi luôn. Hi Hi Xich ơi là Xich. Mẹ mày mà biết thì mày toi đời đấy con ạ.... HUu HUu...:ar!

Cắn phá lung tung, gặp gì cắn đấy, Em xich hôm qua chơi luôn cây cảnh nát bươm như sau bão. Lá thì bị gãy, lá thị cắn đứt, còn đọt non cũng chơi luôn. Hi Hi Xich ơi là Xich. Mẹ mày mà biết thì mày toi đời đấy con ạ.... HUu HUu...:ar!

xích ơi là xích mẹ mày biết thì mày tiêu đời con ạ, còn tao thì bị cho ngủ sofa rồi nè con phải k Eu , kakakaka%-(

nhà anh ở bạch mai. nếu rảnh qua nhà anh chơi. anh em nghiên cứu cái lồng

4r toàn mấy og ở bạch mai =)) nhà e ở đốg đa ok có gì a e nghiên cứu e chả biết cho gì vào lỒg cơ bản tại nó cũg nhỏ qá

thế mà anh nhồi 1 đống vào rồi đấy sơ sơ 2 cái cầu thang nhựa 2 cái chong chóng 1 cái cây giả và hoa 1 vòng cầu và 3 4 cái đũa. thế mà 2 em nó vẫn tung tăng

à còn cái clip nó phá cái hammer tỷ lệ 1/32 nữa. lovebirds lấy mỏ gắp tung cái oto mới gấu

E muốn kiếm cầu thg nhựa thêm vòg các thứ nữa

4r toàn mấy og ở bạch mai =)) nhà e ở đốg đa ok có gì a e nghiên cứu e chả biết cho gì vào lỒg cơ bản tại nó cũg nhỏ qá

theo mình thì bạn trên các quả lồng đèn bé bé . mà têt hay treo ở cây quất íh . mầu mè gọi la vô đối . k thì lên khương thượng mua mấy con búp bê rẻ = cao sau ý . treo vào vừa đẹp lại vừa bền hình như hôm nọ mình mua co 12k 1 con búp bê thôi đẹp phết . mâu mè lắm xanh dổ tím vàng có hêt =))) hihihi

cock em trước nuôi nó tự nhổ lông cánh ra xong đứng nhai :))

theo mình thì bạn trên các quả lồng đèn bé bé . mà têt hay treo ở cây quất íh . mầu mè gọi la vô đối . k thì lên khương thượng mua mấy con búp bê rẻ = cao sau ý . treo vào vừa đẹp lại vừa bền hình như hôm nọ mình mua co 12k 1 con búp bê thôi đẹp phết . mâu mè lắm xanh dổ tím vàng có hêt =))) hihihi

đồ chơi cho vẹt ở việt nam thì tha hồ mà chế tạo, chứ ở mỹ thì cái thứ gì cũng mắc :(

đồ chơi cho vẹt ở việt nam thì tha hồ mà chế tạo, chứ ở mỹ thì cái thứ gì cũng mắc :(

hihii ở vn thi có mà đầy . e mình lúc vút đồ chơi thi có mà cả tải . cho đồng nát nó còn chuhwri cho thêm ih =))) . công nhận bên mỹ họ kinh tế thạt bác nhỉ . tiên của họ có giá vãi 1 đô cua ng ta dổi dc hơn 20k vnd

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên