có chú chim các bác chém nhé

Ðề: có chú chim các bác chém nhé

trong vòng một tuần đầu thì chỉ nên cho ăn và tránh ép chim lên tay, hạn chế vuốt ve, một số ng vì lý do muốn ép chim dạn mà sai từ bước căn bản này, hành động ép dạn chim bổi chỉ nên áp dụng khi quyết địng nuôi làm cảnh <=> cầm tù suốt đời chú chim dũnh mảnh trong dòng ưng nhỏ.
mời cụ Hungbv nói tiếp hộ e ạh

em ko biết nói gì gì hơn, 2 bác quá tài ,qua mấy bài em mở mang biết là bao nhiêu ,loai chim săn em chả biết một chút gi , mong 2 bác cứ tiếp tục cho e it kinh nghiệm
thaks 2 bác

lạy cụ, cụ cứ cưa sừng làm nghé hoài vậy, ae ai chả biết cụ rành nghề, chia sẻ tí đi, ôm hoài ae newbie mất nguồn tư liệu đấy, thân.

em cũng lậy cụ cụ ơi ,em nào biết cái newbie là cái gì đâu

oái, sao có ng giới thiệu trên dđ cụ đang học đại học, kg lẻ ng ta nói dóc àh? hay là cụ giả vờ kg biết để chọc ae

em chỉ học đại thôi bác à , mà cũng có liên quan gì đâu bác ,chém vào chuyên môn di bác
ae newbie có các bác rồi đâu cần em ,ma em cung đâu biết gì toàn học các bac ra mà:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

học đại học nhưng bị cái vốn tiếng anh gần như ko có hjhj.chỉ được cái môn đếm tiền là chuẩn thôi

cũng đâu đến nổi cũng hiểu dc cái newbie là gi heeee

thế là vốn tiếng anh ngon hơn em rồi đấy.sao ít người chém gió vậy ta?anh Đạt với hung bv dâu rồi?hungbv goi cho battepkhoca vào chém gió chơi

cụ up mấy cái ảnh e này lên cho e ngắm tí, thèm quá mà kg có đk để vuốt ve, cụ quăng ảnh lên cho e ngó đỡ thèm chút nhá

chém đi anh em, chém cho rôm rả đi, bătep sắp vào dồi đấy, anh em chém đi nào, mà sao tuan_cuong có hơn chục năm kinh nghiệm chim săn ko lên đi, sàn đang chống, lên đi ông bạn

thế cụ kg vào tung vài chiêu cho e út học hỏi tí nào, chờ đợi bài mới mà lâu quá

bài mới thì chờ làm gì, chờ em thỳ dễ nhưng chờ anh tung ra ít kinh nghiệm thực tế mới khó chứ, hi tung ra ít đi anh, vẫn ít quá

oài, làm gì có cái gì gọi là kn hả hungbv, chỉ là mớ kiến thức lẫn lộn giữa các kiểu nuôi biến thể kg bài bản, nói ra cho thối mặt àh, ae nhiều ng chơi cả chục năm rồi, mình mới tập tễnh dò từng bước một, còn non lắm cụ ạh!
@dongphuong: cụ nỡ lòng nào đem con bỏ chợ thế này, e vào ngóng bài của cụ mà bóng cụ mất hút nơi nào ấy, hix

oài, làm gì có cái gì gọi là kn hả hungbv, chỉ là mớ kiến thức lẫn lộn giữa các kiểu nuôi biến thể kg bài bản, nói ra cho thối mặt àh, ae nhiều ng chơi cả chục năm rồi, mình mới tập tễnh dò từng bước một, còn non lắm cụ ạh!
@dongphuong: cụ nỡ lòng nào đem con bỏ chợ thế này, e vào ngóng bài của cụ mà bóng cụ mất hút nơi nào ấy, hix
em chờ học hỏi bác ít kn ma ko thấy ,bác toàn dấu nghề làm em chới với đây này

thỳ cứ cho ít kinh nghiệm biến thể lên cũng dc, lo gì. ae cũng đang tập chơi suốt có gì mà phải ngại, giấu nghề mới ngại chứ, biết đâu em lại học dc chút gì từ bác hay bác có chỗ nào thiếu sót em biết em góp ý cho cũng hay àm, lên đi, cả tuan_cuong nữa

thỳ cứ cho ít kinh nghiệm biến thể lên cũng dc, lo gì. ae cũng đang tập chơi suốt có gì mà phải ngại, giấu nghề mới ngại chứ, biết đâu em lại học dc chút gì từ bác hay bác có chỗ nào thiếu sót em biết em góp ý cho cũng hay àm, lên đi, cả tuan_cuong nữa

cho em xin...............................

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên