Có Chú Chim Nhỏ Cho AE Xem Đỡ Buồn

Tuan_Cuong

Moderator
Nhân viên
Điểm
18
Tình hình là có chú chim yêu quý đưa lên cho các bác xem đỡ buồn.em nó được khoảng 4 tháng tuổi,em đang bắt đầu đưa vào chế độ dạy dỗ.có gì các ae cho em thêm ý kiến.

em nó còn nhỏ tuổi các bác chém nhẹ xíu hjhj

Ðề: Có Chú Chim Nhỏ Cho AE Xem Đỡ Buồn

con này thịt chắc ngon phải biết

Yeah!cả 2 đẹp trai lắm.:D

Có giao lưu em nó không bạn. Khi nào bận về quê ko ai chăm sóc thì alo mình nhe!

ôi giờ ơi!!!
:D đẹp thế

chim đẹp lắm, cái găng cũng ngon luôn, tầm bây h bắt đầu training là đẹp đấy

bác cường có chú cú đẹp thế ,ước gì có dc một em như vậy chơi nhỉ

chim đẹp lắm, cái găng cũng ngon luôn, tầm bây h bắt đầu training là đẹp đấy

nghe giang hồ đồn tên đại ca đã lâu,hôm nay bác ghé thăm em rất vui.cái bao tay thằng bạn em may hjhj.có gì bác liên lạc với em 0974322123,em sẽ may tặng bác 1 cái

hi hi, mình làm gì có đến nỗi ấy đâu, cám ơn trước vì cái găng nhé, cho mình xin cái y!m đi có gì anh em mình chao đổi kinh nghiệm, mình đang có mấy cái kế hoạch hay muốn chia sẻ cùng tuan_cuong

hi hi, mình làm gì có đến nỗi ấy đâu, cám ơn trước vì cái găng nhé, cho mình xin cái y!m đi có gì anh em mình chao đổi kinh nghiệm, mình đang có mấy cái kế hoạch hay muốn chia sẻ cùng tuan_cuong

yahoo cua em là hoang_tu_bong_dem_008 anh Hung à.nhưng thỉnh thoảng mới lên,có gì anh cứ pmmm vào hoặc gấp quá cứ sms cho em cũng được

nghe giang hồ đồn tên đại ca đã lâu,hôm nay bác ghé thăm em rất vui.cái bao tay thằng bạn em may hjhj.có gì bác liên lạc với em 0974322123,em sẽ may tặng bác 1 cái

không may tặng chị nhé, xấu nhé =((

lựu đạn..........bán con diều trắng bị bệnh cho 1 bạn nữ...........bạn có fai? là men ko vậy..........

lựu đạn..........bán con diều trắng bị bệnh cho 1 bạn nữ...........bạn có fai? là men ko vậy..........

Đúng là nhóc con ko biết trời cao đất dày.người đang nuôi con diều trắng là chị Su ở trên đó,thích cắn ai thì nhớ nhìn xem người đó thế nào rồi hãy cắn nha.nếu chú thích cứ xuống Thủ Đức alo cho anh bất kể giờ nào anh cũng ra tiếp chú được mà,sao cứ phải làm con rùa rụt cổ ở trên đây mà cắn bậy

cái này mà quay lên thì ngon phải biết hj. Nuôi ntn em sợ có trẻ con nó mổ cho thì hỏng mắt,coi trừng loài này hung lắm

Con có lông nhìn đẹp hơn con không có lông nhỉ! Con không có lông nhìn mặt giang hồ quá.

@hungbv:"nghe giang hồ đồn tên đại ca đã lâu", hóa ra ông bạn ra giang hồ lâu rồi hả, cho tôi nối gót học hỏi với, chơi mà gặp đc mấy cao thủ thì ham chứ mấy thằng nổ thì chán bỏ xừ, nghe ông bạn nói có kế hoạch hay ho gì đó, suy nghĩ chắc cũng ghê gớm lém, chia rẽ, nhầm, chia sẻ tôi tí, mày mò từ thời (huy) heerouyn bên ABV đến giờ mà chưa có nổi kế hoạch gỉ cả, haizzz.

em vẫn đi học chứ đã xăm con hổ đi suống núi ở lưng đâu ong cham thich, hì, kế hoạch thì có, cũng đang muốn chia sẻ với những anh em thực sự đam mê và trùng máu, hình như đã gặp ong cham thich ở đâu dồi đó và với 1 nick khác nhưng giọng văn quen, hè hè, con gái năm nay bao nhiêu tuổi dồi thế ông anh????

em vẫn đi học chứ đã xăm con hổ đi suống núi ở lưng đâu ong cham thich, hì, kế hoạch thì có, cũng đang muốn chia sẻ với những anh em thực sự đam mê và trùng máu, hình như đã gặp ong cham thich ở đâu dồi đó và với 1 nick khác nhưng giọng văn quen, hè hè, con gái năm nay bao nhiêu tuổi dồi thế ông anh????

fisrt lady năm nay 8t rồi ôg bạn ạh, hy vọng trong hai năm nữa cháu nó sẽ giúp bố chăm sóc và huấn luyện bầy chim đc, đang săn mấy em săn đêm mà chưa đc, hoặc lả quạ hay kền kền thì càng khoái, chưa bao giờ tiếp xúc với bọn ăn xác thối nên cũng muốn tìm hiểu.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên