Có những vẻ đẹp thật diệu kỳ.....

Vợ chồg cụ mà về chắc gà nhà lại như chết dịch kaka......
Cũng ngại cụ ạ lên rồi thịt gà ra đấy không ăn thì bị mắng rồi lại bắt mang về hihi.bảo là cho cháu ngoại may quá con em nó bé không ăn được bố nó lại phải ăn hihi.mỗi lần lên là đàn gà thiệt mạng hơi bị đông

vâng lịai này nuôi cảnh thôi cú ơi còn chiến phải kiếm mấy em đuôi cộc mình dầy đầu to môi cá mè loại đó cũng như Mi chọi vậy bộ to mình củ đậu mỏ móng chắc và cũng phải được huấn luyện công phu... hic... Cháu chỉ chơi cảnh thôi...
Chuẩn men !

Cũng ngại cụ ạ lên rồi thịt gà ra đấy không ăn thì bị mắng rồi lại bắt mang về hihi.bảo là cho cháu ngoại may quá con em nó bé không ăn được bố nó lại phải ăn hihi.mỗi lần lên là đàn gà thiệt mạng hơi bị đông
Thế mới bảo gà như chết dịch hiiiii...

Ấy thế .. ko về lại trách ... về thì lại móc đồ cho .....Vậy mới có câu ( Trách Móc )

Thì bố nó ăn rồi lại trả mẹ nó mẹ nó lại cho nó bú.... đâu cũng vào đấy thôi cụ ơi.... Cái số anh em mình nó như cái máy nghiền vậy .... Cứ nghiền hộ thôi....kakakka

Hót chứ toe thì chết hihi.chú đương lại lọ mọ thân vạc rồi em với cụ thân cò đi ngủ thôi mai còn dậy sớm thể dục
Đi ngủ thật rùi ah .... Chào ra về hơi lâu đấy ka ka !

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,095
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên