Đã có Khuyên non nhé

Mr.Bờm

Thành Viên
Điểm
16
Địa chỉ
Hâ nội
Sáng nay bờm rảnh rỗi phi lên phiên chợ hoàng hoa thám( 24 âm lịch nhé) để mua khuyên mộc về cho chú chim thân iêu Đì để lên lửa lại. thì dã thấy bán khoảng 30>40 chú khuyên non đã lên lông óng nhé,chỉ còn lên nốt họa là xong,bán 100k 1 chú :X ae lên nhanh kẻo hết,29 âm lịch là còn 5 ngày nữa thôi ae nhớ lên mua nhé hihi

Ðề: Đã có Khuyên non nhé

ở đấy có loại đã đủ lông biết mổ chưa bác

Bác ơi cho hỏi, ở chỗ nào HHT vậy ??? Ở chợ đầu dốc TAM ĐA hay ở cửa hàng nào ??? Mong bác cho biết cụ thể ! Cám ơn bác :D

mặc cả là 80k thôi bác ơi. nhiều như thế ban hết làm sao dc phải phiên sau chắc có khuyên biết mổ. mà phiên sau có khuyên non phải có tam 100 con tha hồ mà lựa

giá rổ đắt thế nhỉ phải làm đôi e mới tự tin có 1 e trống, chứ mua 1 e thì hơi run

giá rổ đắt thế nhỉ phải làm đôi e mới tự tin có 1 e trống, chứ mua 1 e thì hơi run

Đằng nào cũng mất công nuôi bác ạ. Chịu khó đắt tý nhưng đỡ mất công. E mua ở quê của mấy thằng trẻ trâu có 30 - 50k 1 tổ đầy rẫy ra tha hồ nuôi

Bác ơi cho hỏi, ở chỗ nào HHT vậy ??? Ở chợ đầu dốc TAM ĐA hay ở cửa hàng nào ??? Mong bác cho biết cụ thể ! Cám ơn bác :D

Phiên chợ Hoàng Hoa Thám ý bác :D,chợ đầu dốc tam da bác nhé ^^
<------ Bổ sung bài viết ------->
em xúc 2 em 70k 1 em :D :X
em chọn những chú nào kêu to và đanh :)) 100% là đực,còn ko bik giọng ntn thôi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,440
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến