Vấn Đề Cực Kì Hót nhờ anh Cuti và mọi người giải đáp! Đã có clip!

Ðề: Vấn Đề Cực Kì Hót nhờ anh Cuti và mọi người giải đáp! Đã có clip!

Các bác không thấy trong tù không có chỗ xả 2 ông đực vẫn leo lưng nhau ah

đã xem clip rồi, có lẽ do đang mùa sinh sản nên em nó động dục cao, mình thấy cũng giống như mấy chú cún đực cũng hay leo lên các con đực khác (kể cả các vật dụng linh tinh nó cũng leo lên)

đã xem clip rồi, có lẽ do đang mùa sinh sản nên em nó động dục cao, mình thấy cũng giống như mấy chú cún đực cũng hay leo lên các con đực khác (kể cả các vật dụng linh tinh nó cũng leo lên)
Ý bác này củng có lý,lâu ngày ko có chổ giải quyết vấn đề,giờ căng chim nên động dục cao,bí quá làm liều

Ôi khuyên gay, mùa này là mùa giao phối, chim ghép đôi rồi rặp nhau làm tổ. Hai em không ngoại lệ, đang máu giao phối

thôi xong GAY cmnr bác ạ.=)).thanh lý cho e một con thôi chứ để thế này thì bệnh nặng quá không trữa được mất.:D.không biết trong diễn đàn mình có bác nào làm bên báo chí không nhỉ.nhờ bác đăng hộ cái tin.với tiêu đề là.TRUYỆN LẠ THẾ GIỚI 2 THẰNG VK GIAO THÔNG NHAU.=)).e giám đảm bảo là cả người và chim xẽ nổi tiếng nhanh chóng.mạn phép bác cho e copy cái clip.để e lên face chia sẻ ạ.

Thằng em của mình có quả ca này ảo diệu thật =))! Chú đưa 2 em nó sang Thái Lan ngay còn kịp =))! Thân!

cái này nên làm quà cưới cho lâm chí khanh và cao thái sơn

thôi xong GAY cmnr bác ạ.=)).thanh lý cho e một con thôi chứ để thế này thì bệnh nặng quá không trữa được mất.:D.không biết trong diễn đàn mình có bác nào làm bên báo chí không nhỉ.nhờ bác đăng hộ cái tin.với tiêu đề là.TRUYỆN LẠ THẾ GIỚI 2 THẰNG VK GIAO THÔNG NHAU.=)).e giám đảm bảo là cả người và chim xẽ nổi tiếng nhanh chóng.mạn phép bác cho e copy cái clip.để e lên face chia sẻ ạ.

vâng cảm ơn bác nhưng khổ nỗi là có 2 chú này là mình iêu nhát,cả 2 con đều líu và chơi giàn tốt,,có1 con Hót Chuyện thì đặc của Chào Mào,toàn quýt hìu quýt hìu quýt quýt hìu thôi ạ,nên ko bán cho bác đc đâu :)) :))
:)) vâng bác cứ tự nhiên ạ hì hì

em nó bị gay thì kệ nó. vẫn líu là ok rồi. cao thái sơn bị gay nhưng hát vẫn hay thì đã sao

cái này nên làm quà cưới cho lâm chí khanh và cao thái sơn

em nó bị gay thì kệ nó. vẫn líu là ok rồi. cao thái sơn bị gay nhưng hát vẫn hay thì đã sao

thật ra gay thì cũng ko phải thưa bác,do con chim nó căng quá nên nó tìm cách để xả đấy bác ạ ;)) hì hì
cao thái sơn thu âm thì đã đc chỉnh tiếng còn hát sống ko đc hay bác ạ

Khả năng do cám ngon, nhất là mấy loại vàng vàng có tý kích, chế độ chăm sóc sướng như vua công thêm đến mùa sinh sản. Chim căng đét, khét mù, bấn loạn nên chiến bừa :)) Suy cho cùng cũng chỉ là quy luật tự nhiên và đây là trường hợp hy hữu !Chúc mừng bác có chim hay đúng nghĩa >:)

chắc khuyên bác bị pê đê roài:))

Khả năng do cám ngon, nhất là mấy loại vàng vàng có tý kích, chế độ chăm sóc sướng như vua công thêm đến mùa sinh sản. Chim căng đét, khét mù, bấn loạn nên chiến bừa :)) Suy cho cùng cũng chỉ là quy luật tự nhiên và đây là trường hợp hy hữu !Chúc mừng bác có chim hay đúng nghĩa >:)

mình cho nó ăn hiển bảo khánh 35 bạn ạ =))

cái này thì bó tay quá....thôi bắt cắp cho tụi nó coi tụi nó có rơi cái dái nào ra ngoài không

2 em khuyên này là người mẫu quảng cáo dầu neptune 111

Sự kiện này hot nhất trong năm :)) Chuẩn đoán 2 con đều cần dầu ăn cả :D

hix hài quá, giờ phải gọi là các thým khuyên mất. Vụ này liên tưởng đến mấy ông đi tù thôi bí quá thì phải thông ASS nhau, con nào bên trên chắc là đại ca còn con bên dưới chắc mới nhập trại

Thú vị phết. Nhà mình toàn cho tắm chung mà chưa thấy hiện tượng này bao giờ

mình nghĩ đó chuyện bình thường thôi.có thể nó đùa nghịch thôi chứ ko xêp hình đâu.mình đi bẫy được về cung nhôt lông tập chung và cũng thấy trường hợp đó rùi,mấy e con thường xuyên rỉa lông cho nhau nữa.mà khi tách ra chuyện ríu rít,líu ầm ầm.thân.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên