Đà Nẵng-Tìm mua vẹt non 2 tuần > 1 tháng tuổi(chưa biết bay)

Ðề: Đà Nẵng-Tìm mua vẹt non 2 tuần > 1 tháng tuổi(chưa biết bay)

:D angel chỉ tại thấy bạn hay chưa tìm hiểu kỹ mà cứ lập topic mãi nên mới bức xúc vậy thôi chứ ko ác ý gì đâu. Ae bữa nào rãnh rỗi off phát chơi vui đi =))

tks m.n... chìu nay xún gần lại chùa Bát Nhã hóa ra là chỗ bán chim " ăn gạo ngâm " nhìn cái lồng chim vẫn cho ăn gạo ngâm ưcs chế quá ><"
đúng rùi gạo ngâm thì có sao đâu, đâu phải cho ăn gạo ngâm là chim lớn. thấy chim còn thưa lông thì cứ quất đi chư giờ làm j còn lông óng mà mua:|:|:|:|

bữa nào off phát nhỉ :))... e ko có chim cho off ko :v

hờ hờ tính ra ĐN chỉ có vài mống thôi nếu ai rãnh cứ ghé nhà mình giao lưu chơi =))

Nghi chắc nhà ông biden này bán cafe hay quán nhậu nên mời lên nhà rồi! ok men!cho địa chỉ hôm nào phiiiiii!

AE thương e hỗ trợ e thế mà, e nên chú tâm nghe hướng dẫn !! Del gì mà del không biết nữa !!

@Bảo: nhà mình ko kinh doanh gì cả chỉ tại ko có time nhìu nên sợ ko đi xa off đc thôi :)), nhà mình ở Mỹ An - Ngũ Hành Sơn gần trường ĐH Kinh tế thôi =))

Ít xa quá nhỉ!Mình ở Thanh Khê mà chạy qua đó chắc hơi khó quá!!!Ở bên đó nghe nói người ta chơi Sơn Ca nhiều hôm nào có ý định chơi lại Sơn Ca mình sẽ qua!!!hihi

chủ yếu là chào mào thôi @@, ĐN đi đâu cũng toàn chào mào à

Bác angel ở Thanh khê hả.. chỗ nào vậy :U@binden: E định mua thêm con CM non... mùa cm non tháng mấy nhỉ, chìu nay có thấy tiem OIK bán con CM 230k non ko biết có đắt ko :D

hoàng kim đã tiễn macw and cocatoo chỉ còn 2 vẹt xám châu phi còn xích thì ôi thôi rồi chắc cũng 7-8 chú vẹt xám đã nói được hỏi chú ý bao nhiêu chỉ ngắn gọn 1300$ cháu ạ :v ngắm thôi k dám đua đòi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,440
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên