đi săn cùng cắt lớn (peregrine falcon)

Ðề: đi săn cùng cắt lớn (peregrine falcon)

có trường hợp mô bác thả chim săn ra bắt mồi nó bay luôn không trở lại nưa không bác? =))

có trường hợp mô bác thả chim săn ra bắt mồi nó bay luôn không trở lại nưa không bác? =))

bạn muốn thử ko ? nếu muốn bạn đưa vài con chim cảnh đắt tiền thả ra nó săn thử coi nó có bay luôn ko. Loại chim săn này nó kì lắm chim cảnh đắt tiền nó mới chịu săn=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Chà! Không biết vùng quê anh cho chim đi săn là ở đâu vậy nhỉ? Chú pegrerin này nhìn tuyệt đẹp, anh mua chim còn baby về chăm lớn lên hay là mua chim bổi về vậy? Tuyệt thật, có clip quay nó săn nữa sẽ càng ép phê hơn. Anh quay clip up lên cho anh em coi đi.:)

Cao thủ Hà thành giờ mới chiu show hàng đây .. hão hão ..

Hay quá anh Hải. Chúc mừng anh Hải nhé.:)

hì hay wa lần đầu tiên e thấy đó,lần đầu tiên thấy chim thuần săn.bác làm cái clip thì thích nữa.

ấy da đẹp nhỉ mà bạn mua con peregrine non ở đâu vây chỉ minh đi xin đấp

Mấy con nhỏ nuôi còn chưa xong, ...Con thì bay, con thì bị bịnh,... Có chỉ cũng ko biết mua được hay ko? Chán bác này quá,

cho ae mục sở thị đi >up 1 đoạn clip đi

Chà! Không biết vùng quê anh cho chim đi săn là ở đâu vậy nhỉ? Chú pegrerin này nhìn tuyệt đẹp, anh mua chim còn baby về chăm lớn lên hay là mua chim bổi về vậy? Tuyệt thật, có clip quay nó săn nữa sẽ càng ép phê hơn. Anh quay clip up lên cho anh em coi đi.:)

Mình và mấy ae thường đi săn vào ngày cuối tuần (7, cn) thường đi từ thứ 7 , cn mới về, trước khi đi mình thường khảo sát địa hình và con mồi thích hợp là lên đường, mấy ae thường săn cách HN 30-90km
thân!

làm gì có cơlip hai con chim trên em sưu tầm thôi các pác ah, các pác CA- kiểm lâm j ơi em không có con nào đâu đừng dọa em mà tội em, em sơ quá cơ. thôi iem lặn đây .....

làm gì có cơlip hai con chim trên em sưu tầm thôi các pác ah, các pác CA- kiểm lâm j ơi em không có con nào đâu đừng dọa em mà tội em, em sơ quá cơ. thôi iem lặn đây .....
Ủa? Là sao hở trời? Ai dọa? Chim của anh hay của ai?:-?

trả hỉu bác ấy nói j =))

chắc bác ấy vừa bị kiểm lâm sờ gáy:bz

thật thật hư hư
hư hư thật thật

phiêu phiêu, ảo ảo keny...

đúng phong cách của a hải rồi còn gì hehheheheh

falconry nhà quê. đi dép tổ ong, cưỡi @, uống tra đá chơi falcon
[/IMG]

Tội nghiệp mấy chú có quá hichic

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên