e cần tìm ngực hồng nuôi non của bác nào không muốn nuôi nữa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: e cần tìm ngực hồng nuôi non của bác nào không muốn nuôi nữa

Có con sáo 1.5 nữa kìa a =P~ nói 2 thứ tiếng ngoài ra có khả năng bò trường lê lết ;)) , ngoài HN giá thành cao thật , chim gì cũng bạc triệu !!

Anh đem máy bé của anh ra đó bán vài trăm triệu đi anh em nghĩ chắc có người mua đó ;))8-x8-x

Lại nói phéc đây nà :-? , coi chừng tối nay mình làm chim tặc qua dọn mấy lồng mi , đất của bạn đó nha >:D< !!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Lại nói phéc đây nà :-? , coi chừng tối nay mình làm chim tặc qua dọn mấy lồng mi , đất của bạn đó nha >:D< !!

hù em quài anh em sợ rồi đó bữa nào anh qua làm thì gọi em để đón tiếp anh nha;)).Em không nói phéc nha tại anh kêu ngoài áy bán chim vài tr thì em kêu anh mang máy chú nhà anh ra bán máy con đó cũng vip chắc được vài trăm triệu =P~

he he. Theo thông tin dò hỏi thì bạn cũng đang tìm ngực hồng non đúng không? mình vừa hốt được 1 e nuôi từ non vụ này 5 tháng tuổi đấy, sang tuần sẽ lên đường ra HN ;))

he he. Theo thông tin dò hỏi thì bạn cũng đang tìm ngực hồng non đúng không? mình vừa hốt được 1 e nuôi từ non vụ này 5 tháng tuổi đấy, sang tuần sẽ lên đường ra HN ;))

hehe bạn nhanh chân quá đúng rồi mình cũng đang kiếm mà chắc không có duyên thôi;))

bác bán thì là sinh hoạt bên ichimcanh cơ.
Mình vừa bể kèo quả đổi chòe than lấy ngực hồng ở ngoài HN, chứ không cũng nhường bạn con đang ở trong SG, để cả 2 cùng có chim chơi. Vụ này bác Uri nắm rõ tình hình ;))

bác bán thì là sinh hoạt bên ichimcanh cơ.
Mình vừa bể kèo quả đổi chòe than lấy ngực hồng ở ngoài HN, chứ không cũng nhường bạn con đang ở trong SG, để cả 2 cùng có chim chơi. Vụ này bác Uri nắm rõ tình hình ;))

Qua em nghe bác uri nói rồi thôi tại không có duyên với mấy em nó trong mùa này thôi bác àh, cùng lắm mùa sau chơi thôi không gì cả;));))

Minh thay vao topic mua ban toàn chào mào .

Topic đã lâu còn đào mồ sống dậy :-??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến