giúp e biết con cu gáy nhà e

Đã chơi đẻ thì giờ bác tậu luôn vài e đi bắt bổi mái củng được về chăm cho chim thuần từ từ tới mùa ghép đẻ luôn.ghép đẻ thì cần chin cặp giống rồi yêu cầu cả hai con phải đang căng lửa treo cạnh nhau 24/24 7/7 luôn khi nào thấy nó liếm môi nhau là yêu rồi đó.sau đó chuẩn bị chuồng đẻ rồi thả vô thôi
<ngoài lề 1 chút> nhà em có 3 em, 1 e thuần đét, 2 em non tập gáy, treo cách ko thấy mặt, nhưng nghe tiếng, thế có bị đè ko hả cụ? tại em nghĩ nếu để chúng nó nghe tiếng nhau cho nó học tập nhau :D:D:D

<ngoài lề 1 chút> nhà em có 3 em, 1 e thuần đét, 2 em non tập gáy, treo cách ko thấy mặt, nhưng nghe tiếng, thế có bị đè ko hả cụ? tại em nghĩ nếu để chúng nó nghe tiếng nhau cho nó học tập nhau :D:D:D
Theo các cụ chỉ bảo cu gáy nó không học giọng đâu cuo ạ.gáy thế nào là bản năng của nó rồi.nếu thích cụ có thể lựa ra hai con trống mái rồi kè nhau cho nó tìm hiểu rồi yêu nhau sau đó chuẩn bị dụng cụ cho nghề nuôi đẻ và thử nghiệm luôn

Đã chơi đẻ thì giờ bác tậu luôn vài e đi bắt bổi mái củng được về chăm cho chim thuần từ từ tới mùa ghép đẻ luôn.ghép đẻ thì cần chin cặp giống rồi yêu cầu cả hai con phải đang căng lửa treo cạnh nhau 24/24 7/7 luôn khi nào thấy nó liếm môi nhau là yêu rồi đó.sau đó chuẩn bị chuồng đẻ rồi thả vô thôi
Vâng.nhưng e cũng chưa pk e này là mái hay trống bác ạ.có ng nhìn kêu mái có ng kêu trống...nếu e này là trống thì chọn mái dể..chứ e này mà mái e chọn trống thì khổ lắm bác ạ..vì khó nhận biết quá..k chừng lôi mái về nữa cũng nên..:(..

Các bác thẩm hộ em em này với

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên