Hà Nội : Phong cách chơi chim hoàn toàn mới - Một phong cách xì tin.

Ðề: Hà Nội : Phong cách chơi chim hoàn toàn mới - Một phong cách xì tin.

trả ra cái kiểu gì hành hạ con chim thôi.nhìn cái chân bị xích đi đang bị đau sắp tới là liệt.thích chơi kiểu kạ để kiếm chác thôi mà phong cách với phong độ cái gì.xin lỗi ae vì m nói thật

Cụ này nói chuyện như thầy đồ nhỉ.
Quan niệm của cụ chim cứ xích chân là hành hạ, nhốt lồng là tù đày. Vậy cụ chơi chim bằng niềm tin hả cụ. Lãng xẹt.

Cụ này nói chuyện như thầy đồ nhỉ.
Quan niệm của cụ chim cứ xích chân là hành hạ, nhốt lồng là tù đày. Vậy cụ chơi chim bằng niềm tin hả cụ. Lãng xẹt.

ý tôi nói ko phải là thế.chim khoen la loại chim hay nhảy nhót chứ đâu như vẹt và 1 số loại chim #.và tôi muốn nói là bạn nhìn kỹ cái chân của nó đi đang bị đau đó còn ko nhấc chân lên đc như thế có phải là hành hạ con chim ko bạn

ý tôi nói ko phải là thế.chim khoen la loại chim hay nhảy nhót chứ đâu như vẹt và 1 số loại chim #.và tôi muốn nói là bạn nhìn kỹ cái chân của nó đi đang bị đau đó còn ko nhấc chân lên đc như thế có phải là hành hạ con chim ko bạn

Chính xác, Khuyên là loài bay nhảy không bao giờ đứng yên 1 chỗ cả, chính vì vậy cái hay của em này chính là xác suất rất nhỏ của loài khuyên, chịu đứng yên và líu.

Còn cái chân nó cứ kiễng kiễng lên thế, là do sợi xích nặng, cảm giác vướng víu không thật, nên thế thôi, chứ tháo xích, em nó đậu trên ngón tay và líu ầm ầm là chuyện thường với em này. Chim thả bác ạ, xích vào để đỡ nhảy xuống sàn nhà mèo vồ chuột xơi thôi.

Mình nhìn thì thấy là chân phải của em ấy bị đau. Muốn co vào nhưng vướng xích và xích nặng quá. Cái lồng rất đẹp nếu nuôi trong nhà mà không cần xích thì tốt quá!

Quả lồng đẳng cấp PrO. Mới thấy bác là số 1 đó

bác cứ làm cái clip đậu trên tay huýt như bác nói đi,chứ chim đã xích thế này ai dám tin bác nói
ae ở xa như mình mong cái clip k xích chim thả ra đậu trên tay líu đó :D

Kiều này chỉ sợ mèo sơi hoặc chim treo chân tự tử thôi chứ bay sao được?

nhìn tội quá phải chi con chim to hơn tý.Mà bác ấy cũng nói là treo way chơi thui mà

Cám ơn các bác đã quan tâm, chiếc xích đó làm bằng vàng tây, trọng lượng 1/4 chỉ, nên khá nhẹ. Em nó bị xích khi mang đi dãi dợt hoặc treo ở sân nhà bởi e rằng nếu em nó nhìn thấy 1 cô nàng thùy mị nết na lại lên cây chơi mà không biết đường về. Chứ ở trong nhà , em nó có 1 cây bon sai đậu không cần xích ạ.

Nợ các bác Clip đậu trên tách cà phê líu và nhảy xuống bàn nghịch đĩa hạt dưa, mấy hôm nay rét quá em nó chỉ chuyện chứ không líu.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên