[Help]Nuôi chung Xích với Ngực hồng dc không?

Ðề: [Help]Nuôi chung Xích với Ngực hồng dc không?

mai có ai đi ra 9 đào xem chim k nek rùi đi uống cf luôn.
Mai đi off sờ chim kì, rùi xem có ai đi thì đi cùng,..mai off xong mình cũng lên đo xem mấy cái bố lủng để mua nữa,..dc thì đi chung

Mai đi off sờ chim kì, rùi xem có ai đi thì đi cùng,..mai off xong mình cũng lên đo xem mấy cái bố lủng để mua nữa,..dc thì đi chung
ko biết có ai đi cùng ko. mai tính ra đó xem chim rùi cf luôn

Mai em bận mất rồi, ko thì newbie cũng ra làm quen, học hỏi kinh nghiệm với sờ tờ rym mọi người. Thèm con xích quá mà ăn tết quá đà giờ hết tiền mua xích, tuần sau nếu có nhất định sẽ đi.

xích non và lớn đầu đều to.nhìn nó ngộ nghĩnh hơn ngực hồng.Giá em này chưa mặc cả là 4 lít.Hà Nội rằm tháng riêng đã có rồi.Chợ Hà đông nhiều lắm.

chời bị lừa kì za =.= ít ra len xem cái hình de fan biet chứ... cung may chủ thớt lay dc 700 rùi... chúc mưng nha.... mua nh 500 hoi mac nhung thoi co khi e ý thong minh lanh lợi đền bù lai sao hihi

chời bị lừa kì za =.= ít ra len xem cái hình de fan biet chứ... cung may chủ thớt lay dc 700 rùi... chúc mưng nha.... mua nh 500 hoi mac nhung thoi co khi e ý thong minh lanh lợi đền bù lai sao hihi
bạn mua mắc gấp đôi rồi đó mà sao bạn ko mua bé 1 tý đút ăn cho thân thện? Bé của bạn bắt đầu tập ăn rồi!

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên